ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...35 เสือซ่อนลาย

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 24, 2018, 09:13:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mysoon

anutit9119

สงสัยนาคงไม่รอดเพราะห่างเรื่อง sax มานาน เรื่องน่าลุ้นคือนาจะบอกสามีหรือเปล่า ถ้าไม่บอกสามีคงเสียวและเจ็บใจไปพร้อม ๆ กัน รอาติดตามครับ ขอบคุณ

dodoza2

ไม่น่ารอดเหมือนเดิม แต่จะสนุกขนาดไหนติดตามตอนหน้าครับ

hnarii

ไม่ขาดสายเลยสำหรับนา ว่าแต่ติดใจได้เงินใช้ดสบายๆ เลย อิอิ

pie2008

arsenyo

มาสายนี้ซะแล้วหนูนา ผมไม่เล็กนะครับ เสี่ยจอมกล่าวไว้

Anawat Sirirattanapaitoon

นาลงลึกไปทุกที จะมีพิมมาสานต่อกับคุณสามีอีกไหมครับ ติดตาม

mspeed

ตกลงว่าชอบแบบนี้ทั้งคู่เลย​ วินๆกันไปนะครับ

Pudit Kaewkalong

aek2aek2

ไปไปมามาเจอกับเสือร้ายจนได้เสี่ยจอมเป็นเสือที่ซ่อนเล็บอย่างแท้จริง

Phoowadol

เอาละสิ งานนี้คาดว่าน้องนาไม่บอกสามี ก่อนแน่ๆเลย. คงอยากปลดปล่อยอารมณ์สวาทแบบไม่ต้องแสดงให้สามีดู คงอยากทำตามใจตัวเองอีกสักครั้ง ก็เป็นได้
  แบบนี้สามีคงมีปวดใจนิดๆนะว่านา มีความลับกับเขาอีกแล้ว แต่ก็เชื่อว่าเมือสามีได้เห็นน้องนาร่วมสวาทกับเสียจอม คงจะสุขเสียวไม่แพ้กัน แถมยังได้เงินอีก เป็นของแถม แบบนี้ก็แฮปปี้สิ เพราะถึงยังไงที่ผ่านมาน้องนาเองก็ผ่านชายมาหลายคน ทั้งอยู่ในแผน และอยู่นอกแผน  งานนี้ถือว่าแค่สิวๆ  ถึงยังไงก็ถือว่าเป็นการเติมเต็ม ของทั้งสองเหมือนกัน เพียงแต่ว่าครังนี้ ต่างคนต่างปิดเป็นความลับ. แต่ก็เชื่อว่าสุดท้ายทั้งสองก็ต้องมา สารภาพต่อกันอยู่ดี
แต่จะมีดราม่า ให้จี๊ด ในหัวใจรึไม่ ต้องตาม ไรต์Hathu ในครั้งนี้จนจบตอน เสียแล้วหละครับ ขอบคุณครับ
  เอาเข้าจริงนะ สำหรับตัวผมเอง ก็อยากให้ นากับสามี เล่าความจริงต่อกัน มากกว่า เพราะว่านี่คือ หัวใจหลักในการอยู่ร่วมกัน ของคู่สามี ยิ่งมีรสนิยม เรื่องเซ็กส์ที่เหมือนกัน. อย่างนี้. ยิ่งไม่น่าปิดบังกัน  เพราะสามีเปิดกว้างให้นาได้ลองเสียวเริงสวาทกับชายอื่นที่ถูกตาต้องใจอยู่แล้ว. จะได้ไม่ต้องมาคอยไม่ไว้ใจกันในภายหลัง เดี๋ยวจะปวดใจ รีดเดอร์เอา. ใช่มั้ยครับ ท่านHathu.  ขอบคุณอีกครั้ง. ครับผม

ต้น 1

keng7799

น้องนานี่ชอบเล่นกับไฟ คราวนี้คงไม่รอดตามเคย