ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...35 เสือซ่อนลาย

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 24, 2018, 09:13:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toey13

แบบนี้นาจะทำยังไงถ้าสามีรู้เรื่องทั้งหมด

prasong

หนูนาเคี้ยวขึ้นทุกวัน น่าจะเป็นมืออาชีพในการอ่อยผู้ชายนะครับ
งานนี้ได้เงินอีกแล้ว เสียวด้วยได้เงินด้วย

jaster ja

มีเมียแบบนี้มีแต่จะสะใจนะสามียิ่งชอบดูอยู่ด้วย สมใจสามีเลย ขอบคุณมากครับ

คงฤทธิ์ พิริยะเสนีย์

นาดูจะเริ่มจะออกนอกลู่นอกทาง
สะแล้ว เงินทองเป็นอีกสิ่งทีหลายคนอยากจะต้านทาน

pipat1923

นาจะบอกสามีเรื่องเหยื่อรายใหม่หรือเปล่า ::Hunger::

procha

พอรู้ถึงภูมิหลังนู๋นา ค่อยเข้าใจหน่อยแระ เพราะอาราย นู๋นาถึงได้ใจแตก และเริ่มที่จะใช้ การโกหกกัยสามีเพิ่มเรื่อยๆ  ::Doubt:: คุงสามี ดูๆแร้ว อนาคตครอบครัวเริ่มจะดับวูบไปที่ละน้อยๆ ( อ่านจาก สถาณ์การตอนต่อตอนนะครับ )  ::Sobad:: 

ว่าแต่ เรื่องเสี่ยจอม คุงสามียอมๆไปเถอะ คนรวย ได้สิ่งที่ต้องกามแย้ว แป๊บเดียวเดียวก้อเบื่อ เองแระ ไม่สึกมากยกเว้นแต่ จิตใจนู๋นาเองที่จะเทไปให้เสี่ยจอม  ::Horror:: ขอให้โชดดีเด้อ........... ::Oops::

สมพร สมหวัง

::DookDig::หนูนาเรื่มมีแผนใหม่มาอีกแล้ว สนุกมากครับ มาลงเรื่อยนะครับ

AssSin01

อ้าว กลายเป็นตอนนี้เรื่องเงินมาก่อนความรัก 5555555555 วงวารคุณสามี

eglebudsob

นา น่าจะกู่ไม่กลับละ  ได้หมดถ้าสดชื่น

mardee dee

ไม่รู้หนูนาเสร็จเสี่ยหรือเสี่ยเสร็จหนูนาแน่คราวนี้ มีลุ้นอีกแล้ว เป็นคนรวยนี่มันง่ายจิงๆเลย

jachal

สุชาดา สัตย์ซื่อ

::Glad::เสี่ยจอมนี่เป็นพ่อของโจหรือป่าวนะน่าติดตาม ชักลุ้นขึ้นเรื่อยๆ

noojane

ท่าทางเสี่ยจอมคงมีของดีอยู่ ไม่งั้นคงไม่กล้าคุยขนาดนี้.  

Teerapat Chang

อยากรวยอ่ะดิ นาไม่เคยหยุดเลย เสร็จเสี่ยจอมแน่ แต่อยากให้มี rematch กับน้องพิมนะครับ ::Hunger::

muzachi

ระหว่างหนูนากับเสี่ยจอมใครจะเจ้าเล่ห์กว่ากัน