ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไบโพลาร์ สาวน้อยสองอารมณ์ ตอนที่ 2 //by Omega19//

เริ่มโดย Omega19, มิถุนายน 24, 2018, 11:59:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MAC

ระวังน่าครับเจอบุคลิกที่เป็นมือสังหารแล้วจะเสียวววว ::Ahoo::

nui06

เอาใจช่วยนะฟ้า..อย่าให้โชคร้ายไปกว่านี้เลย

moodumhero

สุดยอดชอบมากเลยครับแนวนี้แถมผู้แต่งเล่ารายละเอียดได้ดีมาก น่าติดตามเป็นอย่างยิ่ง ขอบคุณครับ

Suchart Thanee

quantize

โรคแบบนี้ไม่ใช่ไบโพลาร์นะฮะ แต่มีชื่อเรียกแยกออกมาเลยคือโรคหลายบุคคลิก Multiple Personality Disorder (MPD)

Pong Sak

Wichan Ita

nat2oo7

น้องฟ้าจะโดนตาแก่เย็ด จะมีใครมาช่วยทันปล่าวนิ

gai

::Hmmm::  ฟ้าน่าจะรอด ในรอบนี้แน่ แต่จะรอดไปอีกนานแค่ใหน แล้วใครจะได้เปิดฟ้า  ติดตามต่อ

nooy01

ชอบมากครับแนวนี้ ผลงานทุกเรื่องที่ติดตามไม่ผิดหวังเลยครับ ว่าแต่น้องฟ้าจะรอดไหมเนี่ยะ

Top28387

ไม่เคยอ่านแนวอย่างนี้เลย น่าติดตามมากคับ เฟิร์สนี่น่าจะมาเปลี่ยนฟ้าไปเป็นคนละคนเลยก็ได้

miloauto

มีเรื่องใหม่มาอีกแล้ว ชอบผู้แต่งท่านนี้มาก เนื้อเรื่องมักมีหักมุมตอนท้ายเสมอ ขอบคุณครับ