ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไบโพลาร์ สาวน้อยสองอารมณ์ ตอนที่ 2 //by Omega19//

เริ่มโดย Omega19, มิถุนายน 24, 2018, 11:59:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

devilmanamon

Close Read

ฟ้าเรียกหาเฟิร์สให้ช่วยทำไมกัน น่าจะเรียกให้ต้อมช่วยมากกว่า แต่ก็ขอให้ฟ้ารอดจากผู้จัดการก็แล้วกัน
ปล.อยากได้ฟิวแบบฟ้าโดนจัดในชุดนร.มากกว่า อิอิ

Zephyros

ABCX

n2610

itsara visanwan

takie2505

ไม่มีใครฃ่วยได้ฟ้าต้องฃ่วยตัวเองแล้ว สวนกลับตีเข่า หรือแบ แบ โบ๊ะ

xvenomz

เฟิร์ส เป็นอีกบุคลิกเท่านั้น หรือจริงๆ มีพลังอะไรแฝงมาด้วยนะ จะช่วยฟ้าได้มั้ย หรือจริงๆ นี่คือความต้องการของเฟิร์ส ยิ่งคิดยิ่งงง รอติดตามต่อดีกว่าครับ

Lert Nil

ดีไม่ดี เฟิร์สจะเป็นเจ้าแม่ SM ต่างจากฟ้าที่เป็รสาวน้อย

ชายชาญ.อา

narudom

อ่านแล้วนึกถึงละครเรื่องล่าเลย ที่มี2บุคลิก แต่เนื้อเรื่องน่าติดตามดี ฟ้ากับเฟิร์สจะช่วยกันยังไงไม่ให้โดน ผจก.ร้านเปิดซิง รอติดตามอยู่นะครับ ขอบคุณครับ ^^

aum691

dryice32