ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Ochiru Yome OP Tennis Ch. 1 ยอดโค้ชโลกไม่ลืม [แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 25, 2018, 06:46:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้มี 2 ตอนจบ ลองอ่านกันดู ตอนนี้เว็บฝากภาพมันเสีย ทำให้เน่าทั้งบอร์ด (เป็นเฉพาะ xonly ที่เดียว)

ป๋าชาติบอกว่า เปลี่ยนชื่อเรื่องดีกว่าเป็น ยอดโค้ชจอมอึด

ผมว่าชื่อเรื่องมันไม่สวย เลยเปลี่ยนชื่อเรื่องดีกว่าเป็น ยอดโค้ชโลกไม่ลืม   ::Oops::

เพราะ เล่น 1 ต่อ 10 ขนาดนี้ โลกไม่ลืมแน่ หรือว่า เล่นกับแม่บ้านจนลืมโลกก็ไม่รู้  ::Hungry::

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์สะสมเวลกันด้วยนะ เพราะจะมีผลตอนซ่อนข้อความ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1
2
3
4
5

6
7
8
9
10

11
12
13
14
15

16
17
18
19
20

not23149

xfreestylex

review1972

สมัยเป็นนักเรียนชอบมาก เป็นแบบหนังสือ อ่านแล้วต้องทำร้ายตัวเองทุกครั้ง ผ่านมา30กว่าปี อ่านแล้วยังไม่ค่อยจะโงหัวขึ้นมา555 ขอบคุณท่านผู้โพสต์มากครับ

ถ้าอ่านแล้วไม่ค่อยขึ้น แนะนำว่าให้หาเชือกมามัดแล้วผูกกับคอเอาไว้ รับรองขึ้นแน่  ::Suffocate::

exaram

elviswhat

kaithai

เอ่อ โค้ชจำเป็น  ท่าทางจะแย่แล้ว

โดนแม่บ้านวัยใส  รุมมาเรียนเทนนิส

แล้วจะได้เรียนกันไหมเนี่ย อิอิ

น่าจะชื่อเรื่องว่า "โค้ชจำเป็น"เน๊าะ
  ::Fighto::
ปล.ได้เรียนซิ อันดับแรก เรียนวิธีใช้"ไม้เทนนิส"ก่อน

nekki

ผมว่าโค้ช จะเทรินโปรทางด้านอื่นแทนเทนนิส ประมาณด้านเมียชาวบ้านอะไรแบบนี้

poloxz

จำเป็นไหมที่ ต้องโนบรา เล่นเทนนิส ทำขนาดนี้อยากรู้โค้ชคนก่อนทำไง

Saturn Wang

โอย  ทำไมหิวแบบนี้  ผัวไม่ได้ให้กินเหรอ  4 ต่อ 1  ตายแน่โคช

yopern

1 ต่อ 4 ยังงัยต้องสู้ตายกันไปข้างนึง แต่ดูแล้วข้างที่ตายคือโค๊ชแน่นอน

anontatum

รับสมัครโค๊ชเพิ่มไหมครับ 555 อิจฉาตัวละครพระเอกมากเลย ไม่รู้จะมีโอกาสแบบนี้บ้างไหม

deckdd

อยากสมัครงานเป็นโค้ช แล้วมีประสบการณ์แบบนี้บ้างจัง จะขยันทำงานอย่างหนักเลย

ipor

รออีก 3 ตอนๆ ละ 1คนนะครับ

เรื่องนี้มีแค่ 2 ตอนครับ