ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Ochiru Yome OP Tennis Ch. 1 ยอดโค้ชโลกไม่ลืม [แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 25, 2018, 06:46:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wender_111

ทำไมแค่กับผัวมันไม่พอเหรอ ต้องระวังเมียตัวเองด้วยละซิอย่างนี้
แฟนตูนเลิฟฮินะ

B&B

ในที่สุดก็ดูได้แล้ววว เย้!!!! ::YehYeh:: ::WowWow::

ปล.1 จำได้ว่าชื่อภาษาไทยท่านใช้อีกชื่อนี้น่า ชั้งเถอะ
ตอนแรกใช้ชื่อว่า ยอดโค้ชโลกไม่ลืม แต่รู้สึกมันจะไม่ค่อยเข้าที เลยเอาชื่อที่คิดไว้ตั้งแต่ตอนแรก

ปล.2 พระเอกจะโชคดีไปไหนเนี่ย มาเป็นโค้ชหรือสามีวะ อิจฉาวุ้ย!
เอาเป็นว่าโค้ชสามีก็แล้วกัน   ::Grimace::

ปล.3 ลายเส้นนี้ ผมพูดตามตรงเลยนะครับ ผมไม่ค่อยชอบเท่าไร เพราะแมร่งหน้าเด็กทุกคนเลย และไม่ค่อยชอบหน้าอกตรงที่ว่ามันโหญ่เกินนน
แต่งานของ Kai Hiroyukiผมชอบนะ มันแปลง่ายดี เข้าใจง่าย

ปล.4 แต่ก็ไม่ชอบถึงขั้นไม่อ่านหรอกครับ เพราะสำหรับผมมันเป็นอีกงานศิลปะอีกแแบนึง
แม่นแล้วครับ ผมถือว่ามันเป็นงานศิลปะชนิดหนึ่ง

ปล.5 ขอบคุณครับ
เช่นกันครับ

ปล.6 พระเอกจะแห้งตายไหมนะ
อนาคตไม่ตายดีแน่ ถ้าไม่โดนผัวแม่นางกระทืบตายก็คงแห้งตาย

game2539

สงสัยบรรดาผัวไม่ได้ทำการบ้านให้เลยมาลงที่พระเอกแทน

kupong

nano1234

onibakuzuza

xsoulkung123

แม่บ้านสาวสุดเซ็กซี่มาเล่นเทนนิส
แถมแต่ละคนหุ่นยั่วหื่น ไอ้หนุ่มที่มาเป็นโค้ชเห็นหุ่นแบบนี้ทุกวัน
อดใจไม่ได้แน่ สงสัยจะได้จัดหนักให้กับแม่บ้านสาว แบบเสียวๆ ได้สุขสมใจไปเลย
::Fighto::

Ke2l3e2oS

สงสัยจะไม่ไเเหนื่อยเพราะเทนนิสล่ะมั้งแบบนี้ 55

keatmano

ลูกศิษย์นมบี้ม ๆ แบบนี้รับผิดชอบอาจารย์ ... น่าไปสอนจริง ๆ .. แต่อาจารย์จะมีแรงเหลือไปสอนต่อหรือเปล่าเนี่ยะ  ::HoHo::

Nabisca Sathu

ผมก็นึกว่าเป็นที่ผมคนเดียว เพิ่งลงวิน10 ภาพไม่ขึ้น แต่นี่ท่านฮิปบอกเป็นที่เวปฝากรูป ขอบคุณครับ ขอให้เวปหายล่มไวๆครับ ส่วนเรื่องการ์ตูน โค้ชจะมาสอน กลายเป็นโดนลูกศิษย์สอนแทนซะละ 555+

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เป็นแม่บ้านที่มีความรับผิดชอบมาก เยี่ยมจริงๆ

Jake8197

akine

::Bloody:: งู้ยยย รอเรื่องนี้มานาน ไม่ต้องเรียนมันแล้ววเทนนิสมาสนามอย่างเดียวพอ

maxzader

::Oops::  โค้กคนเก่าเป้นเกย์รึเปล่าไปโดดเข้ากองไฟ มีแต่สาวๆ ทั้งนะ  ::JubuJubu::