ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เคยเห็นม๊อดเผาม๊อดอยู่ แต่อันนี้ไรท์ขอเผารี๊ดเล็กน้อยได้ไหมคะ

เริ่มโดย (จิ๋ว), มิถุนายน 25, 2018, 11:29:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(จิ๋ว)

แบบว่า ท่านคะ  เขาจ่ายค่าเรื่องกันพิกัดไหน ท่านส่งมาให้จิ๋วด้วยได้ไหมคะ
จะได้ตามไปถ่ายคลิปถูก

::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

พัดลม

::Suffocate:: ::Ajark::
::Horror:: ::Horror:: ::Horror:: ::Horror::
::Cold:: ::Cold:: ::Cold:: ::Cold::

แล้วแบบนี้ข้ากลับบ้านไปจะรอดไม่เนี่ย ::Crying::
มาเปิดประเด็นแบบนี้ กลับไปต้องลำบาก โดนสอบ โดนรีด โดนเค้น แน่ๆเลย  ::Hunger:: จะโดนซ้อม ::Angry:: ด้วยไหมเนี่ย 
::Orz::

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
  ::Evil:: ::Evil:: ::Evil:: ::Evil:: ::Evil:: ::Evil:: ::Evil:: ::Evil:: ::Evil:: ::Evil::
::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

pongsan

55555.... ::HoHo::   แค่จะเริ่มเรื่องก็มีไซด์เอ๊ฟเฟ็คแล้วววว!! ::Angry:: ::Cheeky:: ::Ajark::   สงสัยที่บอกว่า...เพื่อความสุขความอบอุ่นในครอบครัว  อันนี้อาจต้องรวมmod....(คนที่เธอรู้ว่าเป็นใคร?)เข้าไปด้วยแน่ๆ!  ::Horror::  แบบศัพท์เทคนิคเค้าเรียก...ครอบครัวขยาย! ใช่มั้ย?   สุดท้ายหตุการณ์นี้เข้าประเด็นที่กล่าวไว้เลย....มีที่มาที่ดี ทำให้ที่ไปดีตาม ::KO::   แต่สำหรับกรณีนี้.....ถ้ามีที่มาแบบนี้  ที่ไปไม่ ICU....ก็คง "เป็ด"   ::DookDig:: ::Oops:: ::Grimace::

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ขำกระจาย  แทบตายหน้าคอมฯ ::Shy:: ::Shy:: ::DookDig:: ::DookDig::

(จิ๋ว)

นั่งหัวเราะหน้าจอคนเดียวราวกับคนบ้า  นี่ยังไม่ได้แต่งเรื่องนะเนี่ย
ถ้าแต่งจะขนาดไหนละเนี่ย

เรื่องครอบครัวขยายมันต้องขยายทางลึกซิคะท่าน ไหงขยายทางกว้างกันละ  ::Shy:: ::Shy::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

HypN♥s

อ้าว...เป็นเรื่องแล้วมั้ยล่ะ กลายเป็นมีมือที่สาม เข้ามายุ่งซะแล้ว แบบนี้ศิษย์น้องแว่นจะแก้ตัวยังไง

ไปแอบจ่ายกันอีท่าไหน จนเจ๊จิ๋วจับได้   ::DookDig::

ท่านต้องเบิกล่วงหน้าค่าอ่านหนังสือเกินสามบรรทัดแล้วหล่ะ 5555555
อยากรุ้ต้องตามไปที่นี่จ้า https://xonly8.com/index.php?topic=199808.0

ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

pamaaeng

::Oops::

อ่ะ เป็นเรื่องแล้ว ไหมนั่น

อร่อย  อิอิ

(S)Kater

ปูเสื่อรอคำตอบด้วยคน จ่ายังไง จ่ายด้วยอะไร หรือจ่ายเป็นเงินเซนีป่ะ  ::Shower::

อยากรุ้ต้องตามไปที่นี่จ้า ::Bloody::

https://xonly8.com/index.php?topic=199808.0

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

kaithai

เรื่อง  "ไรท์ขอเผารี๊ดเล็กน้อย"   ใช่ไหม

แต่พออ่าน เนื้อหาแล้ว  ดูเหมือนเป็น  "ม๊อดเผาม๊อด"   ยังไงยังงั้น

เหมือนพาดหัวข้อข่าว ที่คุ้นเคย

พาดหัวเรื่องหนึ่ง  ในรายละเอียด  เป็นอีกเรื่องหนึ่ง

@จิ๋ว  แอบไปเป็น  นักข่าวก็ไม่บอก  อิอิ 

::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

มันเป็นนิมิตรหมายอันดีไงคะ กระชับรวมเป็นหนึ่งเดียว เสียวทุกเรื่อง
ตั้งแต่เรื่องแต่ง เรื่องเล่า เรื่องเผา เรื่องเราสามคน อิอิ  ::Bloody::

areja

::HoHo:: แว่นไม่รู้เรื่องเด้อ แต่วันนั้น คุณพัดลม บอกจะไปอ่างกับ คุณโดด ให้แว่นเนียนเอ่อออไปอะ
แหนะ แว่นก็เอาๆ ช่วยไปเออออห่อหมกไปยังไม่รู่้เรื่องอะไรเลย เจ้จิ๋วลองเค็ญ คุณพัดลม เด้อ ฮ้าฮ่าฮา
เรื่องครอบครัวเรื่องใหญ่ แต่ให้แว่นโกหกคงไม่ได้ เจ้จิ๋วถามเถอะแกไปเท้วไหนกับ คุณโดด มาอะ..ฮ้าฮ่าฮา..

ห้าาาาาา จิงดิ 
::Evil:: ::Evil::

Phoowadol

555  เพราะความดีใจและคิดถึง ทำให้เกิดประเด็น ให้เมาท์กัน ขำๆจนได้  เล่นเอารี๊ด. นั่งเขิลอยู่หน้่จอคนเดียว. เลย แต่ก็ดีใจนะครับ ที่ทำให้ บอร์ดคึกคักกันขึ้นมาทันที ไรต์จิ๋วจั๋วหัวปุ๊บ mod ทั้งหลายก็พากันมา เล่นตามทันที  555 ว่าแต่ท่านพัดลมครับอย่าถือสาผมเลยนะ ที่อาจพาให้ไรต์จิ๋ว เข้าใจผิด. อิอิ......จากตอนแรกว่าจะเผารี๊ด เอาไปเอามา modเผาmod. กันเองซะงั้น 5555. งานนี้ ผมรอดตัวละ อิอิ

ขอบคุณที่ไม่ถือสานะคะ   รอดตัวละ ::Shy::

GoDeRsOuL

ขอแนะนำให้ติดยศ "นักเม้นในตำนาน" ให้คุณ phoowadol gollasut เลยครับ นั่งอ่านเม้นบรรดา MOD ไปก็ขำไป ฮ่าๆ

บันทึกลงประวัติศาสตร์กันเลย   ได้เรื่อง ๆ ::DookDig::

assasin008

ลงชื่อแวะเข้ามาเผือกครับ
เห็นคนอื่นเผากันแล้วต่อมเผือกทำงาน  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

หวัดดีค่าาาาา โอ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ไรท์ในตำนาน ตัวเป็น ๆ
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

เวปส่วนตัว - http://www.novel008.com
Discord - https://discord.gg/DkT2Mf8q

P Eet ✦Diamond✦

เอ๋... แล้วตกลง มันเป็น ยังไง .. ทำอะไร... กับใคร .. เมื่อไหร่ ... แล้วทำไมอ่ะ ??? อิอิอิ   ::Hmmm::

ประมาณว่า... มีธิดาเทพแว่น มาเอี่ยวด้วยได้ไง...???  ::ChuChu::

เจ๊ละงงเด้ - งงเด้   5555    ::HoHo::

งานนี้จะออกหัวออกก้อย คงต้อง เผือกต่อไป แน่นอลลลล ละพี่น้อง... อิอิอิ    ::GiveMe:: 

Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

DR.MAN

ทำไมทุกท่านถึงเข้ามาขำล่ะครับ

ไม่ให้เกียรติผู้วายชนม์เลย

ขอเข้ามาไว้อาลัยให้กับท่านพัดลมนะครับ