ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt4

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 25, 2018, 07:38:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามเล่น ๆ คุณว่าเอาจริง ๆ แล้วใครกันแน่ที่เป็นเจ้าของหัวใจของหมอพลอยตัวจริงครับ

ถามอะไรแปลก ๆ ก็ลุงพลนั่นแหละ เสียสาวให้ลุงแกแล้ว หมอพลอยจะไปไหนได้ หมอพลอยก็แค่ปากแข็ง ปากเก่งไปแบบนั้นแหละ
351 (70.5%)
ยังไงหมอพลอยก็ยังรักพี่กรเหมือนเดิม พี่กรขา พลอยรักพี่กรเหมือนกันนะ แต่พลอยขอโทษ พลอยไม่คู่ควรกับพี่กรจริง ๆ
130 (26.1%)
บางทีอาจเป็นพี่บอย น้ำหยดลงหินทุกวันหินมันยังกร่อน ถ้าพี่บอยทำตัวดี ๆ แถมมีน้องสาวที่น่ารักอย่างลูกขวัญเป็นกองเชียร์ บางทีพลอยอาจจะใจอ่อนในสักวัน
17 (3.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 498

takie2505

ควรตั่งชมรมคนรักลุงพล ชึ้นเพื่อเป็นกำลังใจให้ ลุงพลดูโดดเดี่ยวมากครับ ถึงจะไม่เดียวดายมีสาวแนบกายตลอด
แต่ไม่เห็นแก คุยกับใครเลย เหงามากก็คิดถึงเมียที่เสียไปแล้ว จินตนาการเข้าข้างตัวเองตลอด ฃ่วยหาเพื่อนให้แก ได้คุยได้ระบายบ้างก็ดีนะครับ

wawer nakorn

ลุงพลจัดหนักหมอพลอยกับหมอเบลเอาให้หลงไปเลย

mcgide

อยากให้ถึงฉากสามสาวรุมลุงพลไวๆ
แต่ตอนนี้ขอสุขกับหมอพลอยก่อน

xonly-2022

etracker

ตอนนี้นี่คือ เรียกได้ว่าเป็นตอนที่รวมเหล่านางฟ้าไว้ด้วยกันแบบจุใจที่สุด ขอบคุณมากเลยครับ อ่ะเตรียมทิชชู่ได้!!!

taksinzaa

::Glad:: นั่งรอข่าวน้องๆ13  คนในถ้ำไป   มาเจอพอดี

ขอบคุณมากๆครับท่าน    ที่ลงให้คนว่างๆอย่างผมผ่อนคลาย  555

Anant Be

มาแล้ววววว กำลังรออยู่เลย อยากรู้ตอนจบภาคแรกแล้วนะครับ ขอบคุณไรท์เตอร์มากๆ สำหรับตอนใหม่จ้า

rewind99

Fcหมอพลอยครับ....มาแล้วรอคอยมาหลายวัน....รอฉากในห้องน้ำอยู่....

first last

Tanaka Tanaka

จริงๆอีตาบอยน่าจะเป็นตัวละครแรกในเรื่องนี้ที่คนอ่านเกลียดจริงจังนะครับ

ตัวอื่นอย่างบิ๊ก อุ๊ หรือแม้แต่ลุงเอง แม้จะทำแย่ๆไปหลายครั้ง แต่คนอ่านยังพอเข้าใจได้ แต่บุคลิกแบบบอยในชีวิตจริงไม่มีใครอยากคบถ้าไม่มีผลประโยชน์แน่นอน

ธีระยุทธ

sniperteam

ตัวละครเยอะมากบอกตามตรงผมจำได้ไม่หมดเลย โดยเฉพาะตะวละครภาคสอง ขีวิตจริงจะมีแบบนี้ไหมเนี่ยที่ภารโรงได้ชิมคุณหมอและนักศึกษาพยาบาลสาว ถ้ามีนี่หน้าอิจฉามาก แต่ในเรื่องนี่ลุงพลโคตรโชคดีเลย ขอบคุณมากครับ