ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt4

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 25, 2018, 07:38:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามเล่น ๆ คุณว่าเอาจริง ๆ แล้วใครกันแน่ที่เป็นเจ้าของหัวใจของหมอพลอยตัวจริงครับ

ถามอะไรแปลก ๆ ก็ลุงพลนั่นแหละ เสียสาวให้ลุงแกแล้ว หมอพลอยจะไปไหนได้ หมอพลอยก็แค่ปากแข็ง ปากเก่งไปแบบนั้นแหละ
350 (70.4%)
ยังไงหมอพลอยก็ยังรักพี่กรเหมือนเดิม พี่กรขา พลอยรักพี่กรเหมือนกันนะ แต่พลอยขอโทษ พลอยไม่คู่ควรกับพี่กรจริง ๆ
130 (26.2%)
บางทีอาจเป็นพี่บอย น้ำหยดลงหินทุกวันหินมันยังกร่อน ถ้าพี่บอยทำตัวดี ๆ แถมมีน้องสาวที่น่ารักอย่างลูกขวัญเป็นกองเชียร์ บางทีพลอยอาจจะใจอ่อนในสักวัน
17 (3.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 497

nato87

พูดคุยก่อนอ่าน : มาแล้วครับกับตอนใหม่ที่ทุกคนรอคอย เรียกได้ว่าเอาให้หนำใจไปเลยกับเจ้าหญิงน้ำแข็งของเรา มันยังไม่จบนะครับ ยังมี Part หน้าเป็นตอนสุดท้าย ตอนนี้เช่นเคย เป็นตอนของหมอพลอยและลุงพลเค้าเกือบ 70 - 80 เปอร์เซ็นต์

ในช่วงท้าย ๆ เรื่องเป็นตอนต่อจากตอนที่แล้ว ที่น้องอีฟกับน้องหมวยเข้าไปในห้องน้องอุ๊ โดนัท นาถ และใบเฟิร์นมีบทนิดหน่อยก่อนจบครับ เธอยังมีบทนะน้องเฟิร์นของเรา ช่วงนี้ทำใจหน่อยนึงสำหรับกลุ่มของน้องทราย ลูกขวัญ แนนนี่ และครูเบสท์เลยต้องรอกันต่อไป

ทบทวนกันอีกครั้งว่าเราจะได้เห็นฉากที่น่าสนใจอะไรบ้างหลังจากจบภาคแรกดังนี้นะครับ 1.ฉากสามสาว(ใบเฟิร์น,โดนัท,นาถ) รุมลุงพล 2.ฉากในฝันของลุงพลที่ได้ร่วมรักกับหมอพลอยและครูเบสท์ 3.ฉากยัยอุ๊ทบทวนบทรักกับลุงพลอีกครั้งก่อนจบเรื่อง

ตัวอย่างบางส่วนของตอนนี้

อยากอ่านต่อโปรดคอมเม้นท์ครับ

kaithai :  ขออนุญาต  ปรับเปลี่ยนลิ้งภาพ  เนื่องจาก  ลิ้งเดิมภาพไม่แสดง

ปล.เผื่อจำหน้าไม่ได้ว่านางเอกคนไหนเป็นใคร เราไปทบทวนความจำกันครับ

https://xonly8.com/index.php?topic=198786.0 (กลุ่มนางเอกภาคแรก)

https://xonly8.com/index.php?topic=199423.0 (กลุ่มนางเอกภาคสอง)
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

bangsan

สามสาวรุมลุงพลน่าอิจฉาลุงพลจังอยากให้มีคุณหมอพลอยร่วมรุมลุงพลด้วย

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

Suchart Thanee

มารวดเร็วทันใจ ขอบคุณสำหรับงานดีๆที่น่าติดตาม ผมแฟนคลับลุงพลครับ

Saturn Wang

อยากอ่านยายอุ๊มารีแมทกับลุงพล  จะเสียวขนาดไหน

gai

1.ฉากสามสาว(ใบเฟิร์น,โดนัท,นาถ) 
แบบว่าชอบอันนี้นะครับ
ขอด่วนพรุ้งนี้เลยได้ไม่ครับ 
ขอบคุณครับ

oo2004

aaa01

ขอบคุณมากครับ ลุงพลจะปิดปากคนต่อไปน้องอีฟหรือน้องหมวย

chon101

spr566

wow ก่อนจบภาคแรก หมอพลอยได้ซีนไปเต็มร้อยเลยนะครับ

umawadee

พลาดไม่ได้ สำหรับหมอพลอย สุดๆเหมือนเดิมครับ

ruby31797

ลุงพลจะจัดหมอพลอย ให้หมอพลอยติดใจได้แค่ไหนกัน ต้องลองดูกันต่อไ

amorn niemgerd

อยากให้ถึงฉากที่ทบทวนความหลังกับน้องอุ๊ไวๆครับ
อมร