ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt4

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 25, 2018, 07:38:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามเล่น ๆ คุณว่าเอาจริง ๆ แล้วใครกันแน่ที่เป็นเจ้าของหัวใจของหมอพลอยตัวจริงครับ

ถามอะไรแปลก ๆ ก็ลุงพลนั่นแหละ เสียสาวให้ลุงแกแล้ว หมอพลอยจะไปไหนได้ หมอพลอยก็แค่ปากแข็ง ปากเก่งไปแบบนั้นแหละ
351 (70.5%)
ยังไงหมอพลอยก็ยังรักพี่กรเหมือนเดิม พี่กรขา พลอยรักพี่กรเหมือนกันนะ แต่พลอยขอโทษ พลอยไม่คู่ควรกับพี่กรจริง ๆ
130 (26.1%)
บางทีอาจเป็นพี่บอย น้ำหยดลงหินทุกวันหินมันยังกร่อน ถ้าพี่บอยทำตัวดี ๆ แถมมีน้องสาวที่น่ารักอย่างลูกขวัญเป็นกองเชียร์ บางทีพลอยอาจจะใจอ่อนในสักวัน
17 (3.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 498

Wat Tamtun

เจ้าของหัวใจของหมอพลอยก็ต้องลุงพลซิ ทะลวงถึงใส้ถึงพุงแล้ว

susard kusern

lvlal2k

Bebe Ronnada

สุดท้ายตาลุงเราจะเก็บสาวๆ ไว้ได้ครบทุกคนมั้ยครับ

xonly289463

รอมาหลายวัน ตอนนี้บรรยายเสียละเอียดเลย อยากรู้ตอนครูเบสท์จะได้มาอย่างไร

saitaman

หมอพลอยนี่สุดท้ายคงเป็นนางเอกเบอร์ 1 สินะครับเนี่ย

jtr69

เจ้าของหัวใจของหมอพลอยตัวจริง
รสรัก รสใคร่ รสกาม รสกรรม
คงไม่พ้น อีตาลุงบ้า เพราะ ได้หลายดอกอยู่ แปลกค่ะ
กลางวัน12ชั่วโมง-งมโวชั่21นคืงาลก

nnzero2

thaaa

::Bloody::

จัดหนักหมอพลอยให้ติดใจเลยนะครับ ลุงพล

ได้พลังวิเศษมาใช้ให้คุ้ม

สายลมสายนำ้

จัดหนักๆเด่วหมอพลอยจะติดใจลุงพลแน่ๆเลยคับ

midnightman

pocoroso

555 Chayaphol

ตัวละครเอก แต่จำได้ เฟิร์น หมอพลอย
โดนัททอมสาว นาถดี้ พิมมี่ อุ๊นักสืบ