ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt5

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 26, 2018, 02:56:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

itrust

หมอมีหลายบุคลิกอย่างนี้ ลุงพลจะเอาแกอยู่เหรอ

Chumpot

หมอพลอยน่ารักมากๆลุงพลคงหมดพลังเสียแล้วมั้ง

KhO666

myamarina

storyentertain

ดีเลยครับที่เคลียร์ปมหมอพลอย แต่ผมก็มั่นใจว่าหมอพลอยยังไงก็ต้องรักลุงพลแหมก็ลุงพลเราเป็นพระเอกนี่นาถึงจะเจ้าชู้ยังไงก็ตามแต่ก็ดีกับเมียทุกคน ความดีในส่วนนี้มันต้องชนะใจบ้างแหละ แถมลีลาลุงพลยังเจนจัดอีกต่างหาก หมอพลอยก็น่าจะมอบทั้งกายทั้งใจแล้ว

delta99

ไปๆมาๆ หมอพลอยกับลุงพลก็เหมาะสมกันดี ด้วยความเป็นผู้ใหญ่ของหมอเองด้วย ข้าวใหม่ปลามัน ถ้าลุงพลหนุ่มกว่านี้อีกหน่อยนะมีสิทธิ์ที่หมอจะเลือกเป็นคู่ครอง

zynap

ดูจากอายุห่วลุงพลมากมาย จะตายคาอกใครสักวัน

มนุษย์ฟองน้ำ

ยอมรับว่าช่วงแรกไม่อินลุงกับหมอนะ แต่พออ่านไปเรื่อยๆรู้สึกเคมีตรงกันมากๆ

ขอเชียร์คู่นี้ด้วยละกัน