ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt5

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 26, 2018, 02:56:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nu metal

ลุงนี่ จัดเต็มได้ใจ อีกต่างหาก ใครจะไม่รักล่ะ

Charoen Phanikorn

Singha Phoenix

ลุงพลรักทุกคน แต่หมอพลอยน่าจะพิเศษกว่าใครๆ

Wannadit Iempan

หมอพลอยเปิดใจกับลงพลหมดแล้ว แสดงว่ายอมรับลุงเต็มร้อย ต่อไปก็ร่วมหอลงโลงง่ายขึ้น

BBlingT

Emmy

guysud

ผู้แต่งรู้ใจจริงๆ กับบทของหมอพลอย เต็มอิ่มจุใจ

Fcg Dtr

::NoNo::ลุงพลกับหมอพลอยเคมีก็เข้ากันดีมากนะ ครับ  แต่ยังมีสาวๆลุงพลเหมาะกับหมอพลอยที่สุดแล้ว ทันกันทั้งความคิดความอ่าน เข้าใจกันมากที่สุดในบรรดาเมียของลุง ::Angry:: ::Shower::

sniperteam

กลับมาไวมากพึ่งอ่านไปตอนเช้ามืด ลึกๆหมอพลอยรักพี่กร และยอมลุงพลเพราะต้องการประชด แต่พอเจอลีลาลุงพลก็เริ่มติดใจและหลงคารมย์ลุงพลด้วย ขอบคุณครับ

SoSonaja

หมอจะให้ลุงกลับใจหรอ คงยากเป็นมาตั้งกะชาติที่แล้ว 

Somkiat Ruangsubvilai

หมอพลอยสมกับฉายาเจ้าหญิงน้ำแข็งจริงๆ ล้ำลึก แต่ก็น่ารัก

สกาลา

ว่ากันตามจริง คงจะอยู่ด้วยกันอย่างยาวนานยากครับ เพราะความต่างสถานะทางสังคมและลุงก็อายุมากแล้ว

ผมพอมองเห็นทางจบแบบดีได้คือตายไปแล้วไปพบกันใหม่บนสวรรค์

fireanimal

ลุงพลใช้ลีลาเด็ดทำให้หมอพลอยลืมพี่กรไปเล้ย

Kerstin Holzman

มารวดเร็วทันใจจริงๆ ครับ ถ้าจะมีนางเอกใดที่ทันลุงแกล่ะก็ผมยกให้หมอพลอยเลยความคิดความอ่านชิงไหวชิงพริบดีครับ