ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt5

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 26, 2018, 02:56:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

attawit2524

ถ้าจะให้ตาลุงกับหมอจบแบบหล่อๆก็ดีนะครับไลท์

babbom

หมอพลอยจะไปจากลุง ก็ต้องไปคู่กับพี่กร แต่ๆๆ แล้ว ลุงพลจะทำใจได้จริงๆ เรอครับเนี่ย

nkpower

ekplaywalk

ตอบมาเลยหมอ ผมรับได้ เอยมะโนเป็นลุงเฉยเลย แหะๆ

rasata

chumnan sermsukmaitree

สุดท้ายแล้วหมอพลอยจะรักลุงพลบ้างไหมนะแล้วต่อไปหมอพลอยจะต้องแต่งงานกับพี่บอยหรือเปล่า

banksc79

หมอพลอย ต้องมาเป็นแม่สื่อสวาทให้ลุงสิ ถึงจะดี

Sri Trang

paulroj123

จั่วหัวมาว่าหมอพลอยจะจบไปเศร้าเลย อยากให้มีฉากเพิ่มอีกครับ

xonly-2022

Ben Pookra

หมอพลอยปากแข็งเสียจริง
แต่เป็นคนที่พูดอะไรตามที่คิด

mighty

จัดหนักจัดเต็มอย่างนั้นหมอพลอยจะไม่รักไม่ชอบได้อย่างไร

vertjaune

ยังไงก็เหมาะสมกันครับ หมอพลอยเป็นผู้ใหญ่ที่สุดในบรรดานางเอกภาคแรก ส่วนรายอื่นๆ ยังทะเลาะกันไปกันมาไม่จบ