ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt5

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 26, 2018, 02:56:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lahm

series120

หมอพลอยยืนกรานที่จะอยู่เป็นโสด แล้วสมัครเป็นผอ. วิทยาลัยพยาบาลเถอะ รับรองงานนี้บันเทิง

หนัน

phoner

Eldy CR

จะมีสวิงไหมครับ แบบกรวิทย์+น้องขวัญ+ลุงพล+หมอพลอย ดรีมทีมเลยครับ

suwanpoca

ลุงพลไม่เหนื่อยบ้างเลยหรือ ชักสงสารหมอแล้ว

ดวงใจ คำแสงราช

yukleg

หลังจากหมอพลอยปล่อยตัวกับลุงพลไปแล้ว คราวนี้ก็น่าจะถึงคราวปล่อยใจระบายปมในใจต่างๆซะทีนะครับ

ลุงเอากับหมอก็ว่าเหนื่อยแล้ว แต่ลุงต้องหาทางช่วยหมอเพื่อจะได้ไม่ต้องแต่งงานนี่ แลน่าจะหนักหนาสาหัสเหนื่อยกว่าแน่ๆ

เห็นคำสัญญาของหมอพลอยแล้วก็นึกสงสัยว่า ถ้าลุงพลทำได้ตามสัญญาจริงๆ หมอพลอยจะกล้าทำตามที่ตกลงไว้มั้ยนะ เพราะต้องฝ่าด่านทั้งครอบครัวทั้งเพื่อนฝูงคนรอบข้างมากมาย แม้จะเป็นเรื่องของคนสองคนแต่หมอยอมรับได้แน่จริงหรือ

long4412

kongrith