ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt5

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 26, 2018, 02:56:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rewind99

อัศวิน รัตนแก้ว

เมียเรา แต่รักชายอื่น เวรกรรมจริงๆ ต้องจัดเจ็ดยับเยอะๆจะได้ลืมชายอื่นเหลือแต่ผัวเท่านั้น^^.

moobin1978

หนังเรื่องนี้ มีพระเอก คนเดียวเลย
จะมี ผช พระเอก เพิ่มไหมครับ ^_^
เหนื่อยแทนลุงพล ไม่สิ อิจฉามากกว่า

tongleang khow

::HeyHey::
ลุงพล รักเมียทุกคน เมียสาวทำให้เป็นหนุ่ม กระชุ่มกระชวย

lingsan

ตอนนี้มาเร็วจริงๆ อ่านตัวอย่างแล้วคิดว่าฉากจบจริงๆคงจะดีมากๆเลย ขอบคุณอีกครั้งนะ

thesee

solosealer

สุดท้าย ก็ต้องถามคำถามที่ค้างคาใจ มานาน
อาจจะเป็นจุดชี้ ตอนจบของหมอพลอย เลยนะ

พอได้ยินคำตอบแล้ว 
อารมณ์หื่น คงจะเหือดแห้งไปบ้างอ่ะ

แสน แสน

ลุงพลคงอยากได้ยินคำว่ารักออกจากปากหมออพลอย

armuso

อยากอ่านตอนใหม่ๆทุกๆวันเลย. มีผลงานออกไวไวนะคับ รอติดตาม

geassmos .

ผมว่าพอลุงตายสาวๆก็น่าจะกลับไปหาคนรักเก่านะ

counterspell

ลุงพลจะขายน้ำเต้าหู้ไหวเหรอ มีสาวๆรุมล้อมแบบนี้ เหนื่อยตายพอดี

Maww0139

หมอพลอยทะเลาะกับลุงอีกเดี๋ยวเจอจัดหนักอีกหรอก

Panit Monkeae