ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt5.5

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 26, 2018, 08:54:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

barney

ถึงคิวครูเบสท์แล้วสินะ ไม่อยากให้ลุงผิดสัญญาเลยครับ

bangsan

ลุงพลรับปากกับหมอแล้วนะระวังจะโดนหมอเฉื่อนนะ

akennya

Phoowadol

บอกเลยครับ ตอนนี้ เป็นอะไรที่ เซอร์ไพรส์มากๆเลยครับ หลังจากได้อ่าน part 5.4 ให้หลังประมาณ 6ชั่วโมงที่แล้ว เปิดเข้ามาอีกรอบ เจอ. กระทู้ใหม่5.5 มากันติด ๆ สองกระทู้คู่กันแบบนี้ รีดเดอร์ ก็มีเฮ สิครับ อ่านกันต่อเนื่องยาวๆเลย. ยิงเป็นฉากลุงพลกับครูเบสท์ด้วย.
(น่าจะเป็นฉากในความฝัน หรือ จินตนาการ ของลุงพลแน่ๆเลย) ที่หลังจากได้ฟังข้อตกลงของหมอแสนสวยที่ห้ามลุงพลเจ้าชู้ใส่ครูเบสท์. แต่จิตด้านมืดตัณหา พาเอาลุงฝันถึงครูเบสท์ทั้งๆที่ตนเองยังนอนอยู่บนเตียงของหมอพลอย แน่ๆเลย (เดาอีกละ จินตนาการไปไหนแล้วนี่) กลับมาๆอ่านของจริงดีกว่า ดูสิว่าท่านNATO87 จะพาเราไปชมฉากสวิท หรือฉากสยองกันแน่ งานนี้มีปืนด้วย หึๆ
  กลับมาเพิ่มหลังอ่านจบ  เดาถูกด้วยแฮะเรา. เป็นความฝันของลุงพล จริงๆด้วยแถมฝันทั้งๆที่อยู่บนเตียงของหมอพลอยด้วย เป๊ะๆ แต่ชอบนะครับที่ไรต์พาไปทางสยิว มากกว่าสยอง เพราะตอนท้ายมีทิ้งให้ รีดเดอร์ได้ จินตนาการถึงบทรัก ส่งท้าย ก่อนจาก ของลุงพลกับหมอพลอยด้วย ฟินกันไปถ้วนหน้าสิครับ แบบนี้ อย่างนี้คืนนี้ต้องเก็บไปฝันบ้างน่าจะดี แต่ไม่เอา9มม. นะ555  ขอบคุณมากครับ นอนหลับฝันดีนะครับ ท่าน nato87

where

dewandnet

มาอ่านต่อครับอยากเหนหมอพลอยโดยจนฟ้าเหลืองเลย

alone190000

nmiint

Attakorn Winayanuwattikun

มาเร็วมากครับ  รอดูต่อว่านางฟ้าจะครบทีมหรือยัง

ชาย ชุดแดง

::Ahh::จารย์ชุมพลห้ามตายครับ นางฟ้าอีกหลายนางรอจารย์อยู่

สมปอง บุญ

Anan Meedee