ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt5.5

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 26, 2018, 08:54:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nu8285

Korn Phawat

รอบนี้จะหาวิธีเข้ากับนางที่เหลือยังไงเล่นของแข็งไปแล้ว

jeditay

Icon Iname

My-Name Khem

มารวดเร็วทันใจ ขอบคุณสำหรับงานดีๆที่น่าติดตาม ผมแฟนคลับลุงพลครับ

Lookmee Thammavong

gfthebc

อ่าน​ตัวอย่าง​แล้ว​ อยู่​ทีม​ครู​เบสท์​เลย​ครับ​ หมอ​พลอย​ร้าย​จริงๆ​ อีก​คน​ที่​ผม​ชอบ​มาก​ๆคือ​น้อง​พิม​มี่​ จน​อยาก​ให้​ปรองดอง​กับ​คู่​อริ​ที่​เป็น​พริตตี้​แล้ว​มา​ฟิน​กับ​ลุง​พล​ด้วยกัน​เลย​ครับ​

yatumnoo

pipat por

เกริ่นนำเรื่องให้เตรียมพร้อมเข้าสู่ภาคสองต่อไป นับว่าผู้แต่งใส่ใจรายละเอียดปลีกย่อยของตัวละครได้ดี เพื่อจะได้มีกำลังใจในการช่วยหมอเบสท์ต่อไป ซึ่งกว่าจะถึงตอนนั้นลุงแกจะพริ้วไปได้ขนาดไหนไม่ว่าจะเป็น น้องอีฟ หมวย ทราย แนนนี่ ขวัญ จะเสร็จแกยังงัย และแกจะแถกับบรรดาเมียภาคแรกยังงัย ... โดยเฉพาะน้องนาถ หรือว่านี่คือตัวแปรสำคัญอีกคนหนึ่งในภาคต่อไป ???

วทัญญู ศร

phaii

ตายห่าน ท่านท้าวชุมพล ขอให้เป็นแค่ฝันนนะครับ

Themis

หมอพลอยยังต้องสยบให้กับท่อนเอ็น 8 นิ้ว ยอมใจ