ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt5.5

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 26, 2018, 08:54:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟหกด่าสว

เอาแล้ว หักมุมอีกครั้ง  รักหมอพลอยไปแล้วด้วยเรา ทำไงดี แต่ครูเบสก็น่ารักไม่แพ้กันซะด้วย

Ben Pookra

หมอพลอยจะหลอกใช้หรือป่าว
ลุงพลฟาดเรียบเหล่านางฟ้า
เสียดายลุงอายุเยอะไปหน่อย

mighty

ครูเบสมายั่วลุงพลเองเลยหรอครับแล้วหมอพลอยจะทำยังงัยนะ

sniperteam

โอ้ ลุงพลผู้โชคดีครูเบสกะหลงรัก แต่หมอพลอยผิดคาดแลัท่าทางจะดุมากอีกด้วย เอาตัวให้รอดนะลุงพล ขอบคุณครับ

savana911

ตอนเดียวเรื่องราวมาไกลขนาดนี้เลย หรือมันเป็นแค่ความฝัน

biggiggog

ดูๆไปแล้วตาเฒ่านี่ก็ไม่ได้มีอะไรเลย
นอกจากไล่ปี็สาวๆแล้ว
ไม่เห็นจะพอเป็นที่พึ่งให้ใครได้เลย
ขอบคุณมากๆครับ

Bubu Panutid

kchumpot

งวดนี้มาเร็จังสมกับที่รอตั้งนานอ่านดูแล้วครูเบาโผล่มาไดไงครับเห็นแล้วอยากอ่านจังแล้วจจบภาค1แล้วย้งครับ

Aenitta Oywattana

ครูเบสท์หัวใจเธอบอบบางกว่าหมอพลอย  เสร็จลุงพลอีกราย

morekung

เป็นตอนที่สุดยอดเลยครับ เขียนได้ละเอียดมากในฉากหมอพลอยทำให้เข้าใจนิสัย และอธิบายเป็นภาพเลยครับ

moodumhero

เอาแล้วไง เรื่องจริงหรือความฝัน บุงพบจะผ่านพ้นวิกฤติไปได้อีกรอบมั้ย รอลุ้นๆ ขอบคุณครับ

papa969

จะได้จัดหนัดครูเบสละหมอะลอยยอมยากงั้นสวิงกิ้งเลย

mengchan

surasek

ได้ดั่งใจเลย มีพรีสตอรี่ของหมอเบสมาให้เป็นกระไสย

karoon

::JubuJubu::แค่ตัวอย่างที่โปรยให้ลองอ่านก็ต้องรีบขอตามต่อครับ ขอบคุณครับ ::JubuJubu::