ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Ochiru Yome OP Tennis Ch. 2 ยอดโค้ชโลกไม่ลืม [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 27, 2018, 06:41:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

freekang

แค่สอนวันแรกก็เจอสลับ 4 คนแล้ว จะเหลือแรงสอนหรอสงสัยได้เปลี่ยนโค๊ชอีกแน่ ๆ 555
เห็นลิงมั้ย !!

tontarn123

น่าจะชื่อเรื่องโค้ชจอมอึดจริงล่ะครับ โหดเกิน 4-1  อิอิ

T2

ดีนะเจอกันอาทิตย์ละครึ้ง ซ้อมทุกวันมีหลังนอนรพ

tamagot123

::Waiting:: โลกไม่ลืมเอ็งหรอก แต่เอ็งถ้ายังทำแบบนี้ทุกวันได้ลาโลกแน่

twincock

DarKSiDeIID

ดีนะ ยังมีเวลาพักอีกเป็นอาทิตย์ ไม่งั้นได้มีคนแห้งตาย ขอบคุณครับ

thegift52

ชัวร์เลย ที่โคชคนเก่าเข้า รพ. นี่ เพราะไฟ(ราคะ)แน่นอน เผาทั้งวันงี้โหดจริง

SikerWoo

TTT

mikey0431

Oleygunashocha

ไม่น่าเกิน 1 อาทิตย์โค้ช น่าจะ ป่อแป่ แล้วนะครับ ต้อฃหาสำนองอีกสัก2-3 คนถึงจะรอด ฮาฮา 

sthanya

แค่วันเดียวก็จะแย่แล้วนี่ต้องสอนตั้งสองเดือน

zeedxxxzeed12345 mars999

::Glad::รับ ผช.อีกสักคนไหมครับ ว่างพอดีจร้า อยากช่วยผ่อนแรงอีกคน

WE ARE SON

ตอนสองนี่ไม่ค่อยมีอะไรละ จัดอย่างเดียวเลยย

ถ้าเปลี่ยนจากพระเอกเป็นโค้ชคนที่โดดเข้ากองไฟ คงเป็นเหล่าแม่บ้านที่ร้องขอชีวิต 5555555
::DookDig::