ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บุพเพสันนิวาส ภาคพิสดาร

เริ่มโดย ifamily03, มิถุนายน 28, 2018, 04:27:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

เขียนได้อารมณ์ของละครออกมาเลยครับืต้องเป็นแฟนละครแน่นอน อ่านแล้วเห็นหน้าเบลล่าเจ้าเล่ห์มาเชียว ส่วนภาพเจ้าคุณตอนหื่นนี้ได้อารมณ์กว่ามาก อยากแก่แบบนี้บ้างจัง ขอบคุณครับ

dikky

แต่งได้สนุกครับแต่น่าจะมาตอนที่พี่หมื่นมาสวิงกับออกญานะขอรับ

××Mon××

เหมือนได้อ่านต้นฉบับ สำนวนการเขียนอ่านแล้วไม่แปลกจากต้นฉบับ เลยครับ แอบเสียดายถ้ามีหลายๆตอน อาจจะเป็นเรื่องโปรดของรีดเดอร์หลายๆคนก็ได้นะครับ เชียร์ๆครับ

ศิริวัณณา

ภาษาและเรื่องราวไหลลื่นสวยงามมากค่ะ..นึกเห็นภาพและชวนติดตามมิใช่น้อย  ขอบ่าวตามอ่านด้วยนางหนึ่งนะเจ้าค่ะ สนุก..

Chairat Rodjana

สนุกมากเป็นการล้อละครได้ดีมากเขียนได้เหมือนละครจะติดตามนะ

palmy ed

ชอบๆดีครับ. ขอแค่เป็นแนวตาแก่ๆกับหญิงสาวสวยๆได้ทั้งนั้นครับ

rtyhu dweds

ตอนต่อไป ขอแม่หญิงจันทร์วาดกับตองกีมาร์ แล้วโดนการะเกดหลอกให้สังเวยคุณพี่ออกญาบ้าง แบบ3ต่อ1

swbkk

ท่านบอกว่าแต่งเป็นเรื่องแรก ขอบอกว่าแต่งได้เยี่ยมมาก การบรรยายการเล่นคำพริ้วมาก แถมยังเกาะกระแสทันสมัยกับเขาซะด้วย สุดยอดจริงๆ ขอเป็นกำลังใจให้แสดงฝีมือมาอีกนะครับ  ขอบคุณ

tcm12599

อ่านแล้วลืมต้นฉบับเลย บอกได้เลยว่า มีฝืมือ!! ::GiveMe:: ขอเป็นผู้ติดตามผลงานท่านครับ

ifamily03

อ้างจาก: rtyhu dweds เมื่อ มิถุนายน 28, 2018, 08:39:26 หลังเที่ยง
ตอนต่อไป ขอแม่หญิงจันทร์วาดกับตองกีมาร์ แล้วโดนการะเกดหลอกให้สังเวยคุณพี่ออกญาบ้าง แบบ3ต่อ1

เข้าท่าครับ เป็นไอเดียที่ดี เด๋วขอกลับไปคิดมุกก่อนครับ

suriyamahajit

Saturn Wang

โดนโย้สำเภาเสียแล้วแม่นาย  คุณพี่ออกญานี่มันร้าย  สมแล้วที่ว่าเล่นมนต์คาถา

popy009

แสบกว่านี้มีอีกมั้ยยยท่านโหราฯ 55555

2kidding

มาถึงออกญาท่านก็เล่นตัวเอกซะเลย สงสัยแม่จันวาด จะไม่เหลือ

riggyx