ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ต่อไปจะเริ่มลงงานทุกอาทิตย์นะครับ

เริ่มโดย mikoto2288, สิงหาคม 28, 2018, 09:27:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hj Sgvwa

เป็นเรื่องที่น่ายินดีมากครับ แต่ก็เข้าใจในกระบวนการสร้างสรรค์ผลงานมันต้องใช้เวลา กำลังใจจากผู้ชมก็เป็นส่วนหนึ่ง  ::JubuJubu::

ชีวิต ลั้นลา

ได้ยินอย่างงี้Fcก็ดีใจค่ะ...😍😍😍เห็นidolเรามีตอนพิเศษแยกออกมาจากซีรี่หลักหนูก็มีเหมือนกันน่ะเเต่ยังเขียนไม่เสร็จอารมณ์ยังไม่ค่อยได้ค่ะแล้วจะพยายามเขียนให้เสร็จนะค่ะเวปของพวกเราจะได้ไม่เงียบเหงากัน.....😘😘😘😘😘

Fckmeen

p2hw pfhw

แค่มีเรื่องราวมาแบ่งปันเรื่อย ๆ ก็เป็นพระคุณมากแล้วครับ เพราะตอนนี้คุณ mikoto2288 ต้องดูแลคุณจูนที่ตั้งครรภ์อยู่ด้วย
ผมติด line chat คุณจูน งอมแงมเลยครับ คอยกดเข้ามาดูเรื่อย ๆ ลุ้นว่าวันนี้จะมีตอนใหม่มาหรือยัง เหมือนรออ่านตอนต่อของการ์ตูนรายสัปดาห์เมื่อก่อนเลยครับ พอวันไหนมีตอนใหม่มาลง แค่เห็นหัวข้อใจก็ตื่นเต้นแล้วครับ ลุ้นไปอีกแบบ แต่ก็คุ้มค่ากับการรอคอยครับ อย่างไรก็เป็นกำลังใจให้และรอติดตามเสมอครับ

thawatpol

ดีใจที่ได้ยิน แค่อย่าหักโหมเกินเด้อครับ

ปล. จริงๆแล้วนานแค่ไหนก็รอได้ แค่คุณทำมาให้อ่านก็ไม่รู้จะขอบคุณยังไงแล้วครับ

::JubuJubu:: ::JubuJubu::

Nondon

สุดยอดมากครับ ผมแฟนพันธุ์แท้ท่านทุกเรื่องเลย

genoside

เป็นข่าวดีมากเลยครับ ลงอาทิตย์ละผลงานก็ได้ แต่อย่าอยู่ๆหายไปเลยครับ

ตอนนี้รอ [NTR]ลงรูปเมียในLineกลุ่มเพื่อนสนิท : ตอนที่2 อย่างใจจดใจจ่อเลยครับ

ขอบคุณมากครับ

cd13579

ก็ท่านเล่นหายทีเป็นชาติจริงๆนี่ครับ Fcมันเลยลงแดง
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

err

เรื่องขอท่าน  ละเป็นไอดอลให้ผมโชว์แฟน แต่ก็แค่รูปถ่ายนะยังไม่ได้แบบเห็นแบบตัวๆ

weenew

ลงไม่ต้องบ่อยก็ได้ครับ แต่อย่าหายไปไหนนะ ตั้งกระทู้พูดคุยเฉยก็ได้ครับ

Icez Pimtong

ติดตามมานาน ขอเสียวไปด้วยอีกสักครั้งครับ