ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ภรรยาผมท้องแล้วครับ sexต่อไปจะเป็นยังไง?

เริ่มโดย mikoto2288, มิถุนายน 28, 2018, 09:30:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikoto2288

ผมกับภรรยาคบกันตอนเรียนมหาลัยครับ รู้จักกันตอนปี3 ก็คบกันมาตั้งแต่ตอนนั้น ยันแต่งงานเลย

ภรรยาผมถ้าดูภายนอกจะเป็นแค่อีหมวย ขาวๆคนนึง

เป็นเด็กเรียนดี เรียบร้อยมาก เป็นแม่บ้านแม่เรือน ตามใจแฟน ไม่งอแง ไม่ขี้บ่น

ตอบคบกันแรกๆ แค่อาทิตย์แรกผมก็ได้เยแฟนผมแล้ว ตอนนั้นผมรู้ทันทีว่าเขาไม่ใช่สาวซิงๆแบบที่เขาบอกนะ(เขาบอกว่าเขาไม่เคยโดนเย)

แต่ผมก็ไม่เคยคิดมากเรื่องนี้เลย เอาจริงๆคือ ผมชอบผู้หญิงที่โดนเยมาแล้วด้วยซ้ำ จะได้มีเรื่องเล่าเรื่องคุยบนเตียง

ตอนเป็นแฟนกันผมพยายามสร้างความมั่นใจให้แฟนผมมาก เพราะพื้นฐานแฟนผมเป็นคนขี้อาย

ผมจับเขาแต่งตัว เรียนแต่งหน้า เข้าฟิตเนส เปย์แหลก
จนคนรอบตัวบอกว่าแฟนผมสวยขึ้นมาก ตัวแฟนผมเขาก็รู้สึกดีที่คนมาชม มาชอบเขา

จนกลายเป็นว่า ผมพูดอะไรเขาก็เชื่อนะ เพราะผมหวังดีกับเขาจริงๆ อยากให้เขาดูดีขึ้น

แล้วผมก็เริ่มใส่รสนิยมของผมเข้าไป
เริ่มให้แฟนผมใส่สั้นขึ้น รัดขึ้น โชว์มากขึ้น จนกำแพงความอายของแฟนผมลดลงไปมาก สามารถกอดจูบกันนอกบ้านได้ เวลาอยู่ในจุดที่ไม่ต้องแคร์ใคร

เรื่องบนเตียงผมบอกเลยว่าโคตรธรรมดา ออกแนวน่าเบื่อด้วยซ้ำ เพราะเขาไม่ยอมรับ ไม่กล้าทำอะไรที่ตื่นเต้นๆเสียที

แต่แฟนผมชอบถ่ายรูปตัวเองโป๊ๆนะ
ชอบให้ผมถ่ายด้วย ผมก็บอกว่าดีแล้ว ถ่ายเก็บไว้ตอนนี้ ดีกว่าถ่ายเหี่ยวๆตอนอายุมากกว่านี้

สุดท้ายก็แต่งงานกัน ได้เขามาเป็นภรรยา

แต่งกันมา3ปี เรื่องบนเตียงก็ไม่พัฒนาเท่าไหร่

จนเมื่อต้นปีก่อน แฟนผมยอมรับว่าเคยโดนเย็ดมาก่อนแล้วจริงๆ(หาอ่านได้จากกระทู้เก่าๆผมเลย)

หลังจากนั้นชีวิตคู่ของผมกับภรรยาเหมือนนั่งแถวหน้าสุดของรถไฟเหาะ

swing outdoor oldman incest NTR มีมาตลอด

ผมแฮ๊ปปี้มากๆ ไม่เคยคิดเลยว่าจะได้ผู้หญิงในสเป็คตัวเองมาเป็นเมีย หลังจากที่แต่งงานกันไปแล้วตั้ง3ปี

ทุกวันนี้ตัวผมแฮ๊ปปี้ที่มีเมียขี้ร่าน
เมียผมก็แฮ๊ปปี้ที่เขาได้เติมเต็มรสนิยมเขาเอง

เคยพูดกันไว้ว่า จะสวิงกันหนักๆไปเลย
แล้วถ้า มีลูกแล้วค่อยเลิกสวิง

ตอนนี้แฟนผมท้องแล้วครับ เพิ่งรู้เรื่องเลย ยังไม่ไปตรวจเลยว่ากี่สัปดาห์แล้ว
แต่ที่บ้านตื่นเต้นกันมาก โดยเฉพาะพ่อแม่ผมกับพ่อแม่ภรรยา

ตอนนี้ผมกำลังจะเป็นพ่อคนแล้ว ยังคิดไม่ออกเลยว่าsexต่อจากนี้ไปจะเป็นยังไง

ท่านใดมีประสบการณ์ ช่วยบอกผมด้วยนะครับ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

Hj Sgvwa

ยินดีด้วยครับ แต่ก็อดเสียดายถ้าไม่มีผลงานมาให้ติดตามแล้ว คุณจูนหุ่นดีมากเลย

พัดลม

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

pamaaeng

ถึงท้องก็ยังเสียวได้ครับ
เพียงแต่ต้องลดความรุนแรงลงบ้าง

เอาไว้หลังคลอด
ค่อยมาจัดหนัก ต่อ

swbkk

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ จะได้เป็นคุณพ่อคนใหม่ ต้องคอยเลี้ยงเจ้าตัวน้อยแล้ว ก็จะสนุกไปอีกแบบล่ะครับ แต่คงจะไม่ถึงขนาดคลิปจีน ที่แม่หมวยขี่สามีอยู่ แล้วเจ้าลูกเข้ามาสะกิดจะขอเล่นด้วยนะครับ 5 5 5 ขอให้ยังมีเวลาเล่าเรื่องสนุกๆให้แฟนนักอ่านได้ฟังกันอีกล่ะ อย่าเพิ่งทิ้งกันไป

strikef.

เรื่องนี้ไม่มีความรู้จริงๆ แต่ยินดีด้วยมากๆ ครับ ^_^

beeriero

ยินดีด้วยครับ อยากได้ลูกชายหรือลูกสาวครับ? ช่วงท้องนี่บอกเลยครับบางคนจะมีอารมง่ายเป็นพิเศษยิ่งท้องแก่ยิ่งเยอะ ต้องให้ระบายออกบ้างครับไม่เครียด(เงี่ยน) จนเกินไปลูกเกิดมาสุขภาพดีแข็งแรงครับ แต่จะระบายกันแบบไหนต้องขอความเห็นท่านอื่นๆครับ

Kalileo

โดนแตกในไปเยอะ แถมกับพ่อด้วยอันนี้ต้องระวังเด็กที่ออกมานะครับ

cd13579

ยินดีด้วยนะครับ เรื่องเซ็กคงต้องเบาๆลงบ้างแล้วละมั้ง
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

Vinsmoke

ยินดีด้วยครับ เรื่อง sex ค่อยว่ากันใหม่หลังจากลูกของท่านเริ่มหย่านมก็ได้ ผมเห็นหลายคู่ พอลูกเริ่มหย่านม ก็สนุกกับ sex เหมือนเดิมในแบบที่ทั้งคู่ชอบ

maneenil2535 .

ดีใจด้วยค้าบ แต่ฟังจากเรื่อง จูนกับพ่อนี่พ่อแตกในนะค้าบ สงสัยจังว่าลูกคัย อย่าลืมมาต่อเรื่องจูนกับน้องกับเพื่อน และหะคนอื่นในครอบครัวนะคับผม

p2hw pfhw

ยินดีด้วยนะครับ แต่อย่างที่มีคนโพสแหละครับ หลังจากลูกหย่านมแล้ว เดี๋ยวก็มีทางของมันครับ

P Eet ✦Diamond✦

Well-well... Congratulations on your upcoming new addition to your family...  ::WowWow::
Having a baby is one of the most rewarding experiences in life naaa...
Hope your wife has an easy pregnancy term...

And don't worry about your bedroom sport...
It will be just as fun as before...
You can even enjoy each other up until her last month of her term naaa...   ::HeyHey::
If you are not sure... there are plenty of books to read about pregnancy...

Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

Nondon

ยินดีด้วยครับท่าน หวังว่าท่าจะยังแวะเวียนมามีเรื่องเล่าและอื่นๆในเวปนี้เรื่อยๆนะครับ

asdf4321

ยินดีด้วยครับ
แต่ช่วงนี้อาจจะลดท่ายากลงบ้างแค่นั้นแหละท่านและระวังเรื่องความสะอาดก็พอ ส่วนข้อมูลคงต้องหาอ่านในเน็ตที่น่าเชื่อถือได้ ว่าทำอย่างไรได้บ้างไม่ได้บ้าง เน้นอ่านบทความที่หมอเขียนหรืออ้างอิงจากหมอ เคยเห็นบทความของหมอพันธ์ศักดิ์ สุกระฤกษ์ เกี่ยวกับเรื่องนี้อยู่

ส่วน sex หลังจากนั้น(หลังคลอด) ต้องติดตามชมต่อไป

แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย