ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พิมกับสามคนงาน ตอนที่1 //by Omega19//

เริ่มโดย Omega19, มิถุนายน 28, 2018, 09:41:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spr566

ไม่พูดพล่ามทำเพลงเกริ่นเลย ลุยล้วน ๆ ก็จบเร็วสิครับ

warahok

คหสต. ถ้าผิดกฏต้องขออภัย อยากบอกว่าโดยส่วนตัวคิดว่าการเปิดเรื่องแนวอิโรติกแบบนี้ ทำให้ขาดอรรถรสไป เปิดมาก็ฉะกันเลย ไม่มีการปูเรื่อง นางเอกเป็นใครรูปร่างหน้าตาเป็นยังไงยังไม่รู้จะจินตนาการยังไงเลย เข้าใจว่าผู้เขียนต้องการนำเสนอเรื่องด้วยการดำเนินเรื่องแบบฟาสแบล็ค แต่กับเรื่องแนวอิโรติกมันใช่ไหม?ที่จะตัดตอนอย่างนี้ ถ้าจะฟาสแบล็คน่าจะเอาช่วงตอนที่ไม่ใช่ฉากเลิฟซีนขึ้นก่อน อย่างเช่นสามีเห็นการเปลี่ยนแปลงของภรรยา (เพื่อปูให้คนอ่านรู้จักว่าตัวเอกเป็นใครรูปร่างหน้าตาเป็นยังไงก่อน)แล้วสามีค่อยแอบเห็น จากนั้นจึงค่อยให้ภรรยาเล่าอดีตเป็นต้น ...แต่อย่างที่บอกนี่เป็นเพียงความเห็นส่วนตัวนะครับ ถ้าไม่ชอบใจอย่าถือสาคิดว่าเป็นเพียงเสียงเดียวที่พัดผ่าน ขอบคุณในงานท่านมากครับ
ตอบแทนความเสียวสุดแรง ด้วยคำว่าขอบคุณสุดใจ ::Glad::

Thepprasit CommDe Klinthanom

brmee

พิมจะไหวไหมเนี่ย

tong tong

ได้อารมณ์ดีครับ 
ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆ ครับผม

jack50

หัตถ์ อาสา

งานนี้พิมเหนือยแน่ๆทั้งวันทั้งคืน

คุคุคุ ขวด

เปิดมาได้น่าติดตามมากครับ แต่มันคล้ายๆกับอีกเรื่องรึเปล่าหว่า ที่นางเอกชื่อพิมโดนคนงานสองคนรุม
ยังไงก็ติดตามด้วยคนละนะขรั่บบ

rider32

เปิดเรื่องมาก็หน้าติดตามเลยนะครับ ขอบคุณที่แบ่งปันให้ได้อ่านนะครับ

jojoza