ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พิมกับสามคนงาน ตอนที่ 2//by Omega19//

เริ่มโดย Omega19, มิถุนายน 28, 2018, 09:46:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spr566

เอ ตอนต้นบอกว่าเพิ่งแต่งพิมมาเดือนเศษ แต่ตอนกลางบอกว่าเธอยังบริสุทธิ์ แสดงว่าสามีปล่อยให้เธอนอนเฝ้าหอเฉย ๆ? ไม่แปลกใจแล้วว่าทำไมคนงานถึงงาบไปกินแบบนี้

warahok

ด้วยความเคารพนะครับ เป็นคหสต. ถ้าเป็นเรื่องทั่วไปการดำเนินเรื่องแบบฟาสแบล็คนี่ก็น่าสนใจดี แต่กับเรื่องแนวอิโรติกบางทีก็ทำให้อรรถรสเสียไปได้ แต่จากสำนวนเชื่อว่าท่านเป็นนักเขียนที่ดีและเก่งคนนึง ขอบคุณมากนะครับ
ตอบแทนความเสียวสุดแรง ด้วยคำว่าขอบคุณสุดใจ ::Glad::

tong tong

ยิ่งอ่านยิ่งฟินครับ น้องพิมคนซื่อ

Mr. Charin

Charoen Phanikorn

siam pranburi

ชอบมากครับแนวโดนเปิดซิงก่อนแต่ง  แนวลูกน้องด้วย มีอะไรให้ตื่นเต้นตลอด

คุคุคุ ขวด

เด็ดมากครับบ ขอรับชมต่ออีกตอนเลยนะคร้าบ

rider32

เนื้อเรื่องกำลังเข้มข้นเลยครับ หยุดอ่านไม่ได้เลย ขอบคุณมากๆนะครับ

eakasit rawdyoo