ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 28, 2018, 10:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าคุณเป็นลุงพล แล้วคุณมีโอกาสเลือก คุณจะหยุดที่หมอพลอยหรือไปต่อให้สุดที่ครูเบสท์

ขอหยุดที่หมอพลอย ได้หมอเป็นเมีย ลุงพลบอกไม่มีเสียใจ เวลาเจ็บปวดไม่สบายอะไร แพทย์หญิงพลอยพรรณดูแลให้อย่างดี ในฐานะศรีภรรยา
132 (31.7%)
ไม่มีทาง ขอไปให้สุดที่ครูเบสท์ มีเมียเป็นครู ได้ทั้งความรู้และความรัก ลุงพลอยากฟูมฟักนางฟ้าภัคจิราด้วยจิตเสน่หา ไม่มีร้างลาจากไกล
285 (68.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 417

knightmoon

ตอนนี้เริ่มอยากเป็นกำลังใจให้ครูแล้ว ถ้าครูจำอดีตได้เหมือนลุงคงจะสนุกน่าดูเลย

darksoulsZ

tak19

เจ้าชู้มากเลยลุง. ในบรรดาสาวๆ แค่นั้นยังไม่พอ. ต้องหาที่หยุดไม่ได้. จะไปจบที่ใครละ ทรายดีไหม

tjnet

จ๊อด ยุทธนา จร้า

ลุงพลคิดจะฟันครูเบสอีกแล้วขอให้สมหวังนะครับลุงพล

Anadrid

Ryoma Kechi

ของเก่าลุงพลพึ่งเคลียไปเอง นี่ลุงพลจะเล่นของใหม่อย่างครูเบสท์อีกแล้วหรือ กระสุนไม่มีวันหมดจริงๆ ลุงพล

weeraj

หมอก็เสียดายครูเบสท์ก็อยากได้จะทำยังไงต่อดีครับลุง

tanakijj1980

Yamaguchi Michinobu

ตัวละครหมอพลอยเด่นมาก ใจผมนี่อยากให้หยุดที่นี่เลย

Sak Utp

หมอพลอยน่ารักจริงๆ แต่ว่าหมอเบสจะรอดจากคุณลุงไหมเนี่ย

C S

ฝากผู้แต่งอย่าลืมหมอพลอยนะครับ ขอให้แวะมาให้ FC ได้เจอเป็นครั้งคราวด้วย

taton

ลุงพลแกก็มโนจนเกิดเรื่องกับสาวๆได้ทุกทีสิน่า ขนาดนอนฝันยังคิดมาลองกับครูเบสท์อีก  ::Goaway::

วิเชียร เขาหลวง

ไม่มีทางหลอกที่ลุงพลพระเอกของเราจะหยุดที่หมอพลอยคนเดี๋ยวยังมีสาวๆรอไห้ลุงพลไปจัดหนักอีกเยอะมาก

toto65