ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 28, 2018, 10:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าคุณเป็นลุงพล แล้วคุณมีโอกาสเลือก คุณจะหยุดที่หมอพลอยหรือไปต่อให้สุดที่ครูเบสท์

ขอหยุดที่หมอพลอย ได้หมอเป็นเมีย ลุงพลบอกไม่มีเสียใจ เวลาเจ็บปวดไม่สบายอะไร แพทย์หญิงพลอยพรรณดูแลให้อย่างดี ในฐานะศรีภรรยา
132 (31.7%)
ไม่มีทาง ขอไปให้สุดที่ครูเบสท์ มีเมียเป็นครู ได้ทั้งความรู้และความรัก ลุงพลอยากฟูมฟักนางฟ้าภัคจิราด้วยจิตเสน่หา ไม่มีร้างลาจากไกล
285 (68.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 417

veeveez08

998877

Jane Cactusxp

ขนาดหมอพลอยยังเอาไม่อยู่เลยเหรอ เผลอเป็นไม่ได้เลยนะ

ROCKS MAZAWA

55555มโนไปเองเหมือนผมรึ่นๆเลย 555สุดท้ายผมแป๊ก

Dts Rayong

สวรรค์ชัดๆลุงพล น่าอิจฉาเป็นบ้า ตัวละครเพิ่มมาเรื่อยๆ

jokeruam

ลุงพลและหมอพลอยกำลังสนุกเลยครับ จบซะแล้ว

dawdom

Jass

คุณหมอ  และลุงพล  ข้าวใหม่ปลามัน สุดๆ  คง ทำรักกัน  แบบ ไม่จำกัด

ruch52

Polaee Kongsompong

หยุดสักที ลุงพล บอกพลอยให้หยุดสาวหนอนชาเขียว
หลังจากพ่นน้ำออกมาแล้ว

สงัด ชำนาญ

คือเรื่องโยงไปชาติที่แล้วแบบว่าจินตนาการล้ำโลกมากดูเป็นเหตุเป็นผลดีครับ