ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] WC Raum สุขาวดีมีเธอ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 29, 2018, 07:55:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

***เรื่องนี้อ่านจากซ้ายไปขวานะครับ เดี๋ยวจะมีคนงงบอกว่าเรียงช่องแปลกๆอีก

หลังๆหยิบมาแต่ละเรื่องทำไมมันแปลกๆดาร์คๆมึนๆตลอดเลย55 สงสัยใกล้ได้ไปรับยา
เรื่องนี้แนวNTR(ละมั้ง) ถ้าจะโทษต้องโทษอาจารย์ของผม ท่าน HypNos นั่นล่ะ
ที่ทำให้ผมรู้จักคำว่า NTR แต่ไม่บอกว่า NTR เป็นแบบไหน ทำให้ผมเข้าใจผิดๆมาตลอด
เช่นเรื่องนี้ มันคือ NTR ต้องเป็น NTR แน่ๆ 55 แถมคนวาดก็เป็นอาจารย์ [Itaba Hiroshi]
ที่ท่าน HypNos แปลเหมาไว้มากมายหลายเรื่อง แต่ทำไมหนอทำไม ถึงเหลือเรื่องนี้ไว้
เป็นแนวที่ผมชอบซะด้วย หรือเหลือไว้ให้ผม หุหุ ว่าแล้วก็ขอสนองนี๊ดตัวเองหน่อยละกัน โปรดระวังตับไว้ดีๆ

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

18

19

20

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

mohohihi

สุดยอดไปเลยเรื่องนี้เคยอ่านแต่eng

มันมีEngที่ไหน มันมีแต่เยอรมัน ไปเอาลิ้งEngมา ถ้าไม่มีแบน  ::Angry::

gsellgam

สุนทร โสภ

หนูจ๋าจะเป็นยังไงบ้าง อยากเข้าห้องน้ำผู้ชายดีนักนี่

B&B

สำหรับผม มันไม่ NTR นะ ถือว่าแนว Rape มากกว่านะ ความรู้สึกนะ เพราะผมอ่านแนวนี้มาเยอะ ถึงอ่านแบบมุดเอาก็เถอะนะ แต่นี้ไม่เชิง NTR ครับ

ปล.1 ไม่ NTR แน่นอนครับ เพราะแม่นางยังไม่มีแฟน เพราะ NTR คือการแย่งแฟนชาวบ้านเขา
อ้าว ผมก็นึกว่าNTRคือติดใจรสเสียวคนโงหัวไม่ขึ้น อ้อ ต้องเป็นแนวแฟนชาวบ้านหรอกเหรอ

อันที่ท่านเม้นตอบคือ ไมด์เบรค ครับ คือคล้ายๆ กับ ผีเสื้อปีกหักอะครับ ติดเซ็*จนโงหัวไม่ขึ้น แต่ผีเสื้อปีกหัก มันโดนยาด้วยถึงหนักกว่า แต่อันนี้ แค่โดนเย็* อย่างเดียว

ปล.2 ทำไมลุงโชคดีจัง ไปเด็กสาวช่วยตัวเองในห้องน้ำ
ปล.3 แนวส้วมสาธารณะมากกว่า
ปล.4 แม่นางน่ารัก แต่ไม่น่าเป็นคนอย่างนี้เลย เฮ้ออ~ เสียดายย~
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 แถวบ้านเรามีแบบนี้ไหมหนอ

kitaro_dts

ชอบแนวแบบนี้มากครับ อยากเจอแบบนี้บ้างจัง

a821405

HaruKi02

เดี๋ยวสาวแกติดใจจะทำยังไง...อย่าไปปลุกอะไรแปลกๆขึ้นมาสิลุง

mariners1

น้องหนูต้องกลายเป็นทาสมันแน่ๆเลย
แค่ปวดฉี่ยังได้ เห้อออ

yoshizugi

น้องแก่คงชอบแน่ไม่งั้นไม่มาห้องนํ้าชายหลอก

wender_111

เหมือนจะ rape แต่ก็ไม่นะ เหมือนฝ่ายหญิงก็แอบดีใจเล็ก ๆ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

freekang

สมใจอยากละแบบนี้เรียกหลวมตัวไปด้วยหรือเปล่าครับ

แบบนี้น่าจะเรียกว่าติดใจแล้วครับ
เห็นลิงมั้ย !!

tcm12599

เห็นตอนนี้แค่rapeนะ หรือว่าของจริงคือหลังจากนี้ ::Glad::

hheenngg

มาแบบนี้ มาจากสภาพแล้วไม่น่ารอดแน่ๆ แต่จะถามว่า NTR มั้ยมันต้องมีตัวละครมากกว่า 3 และต้องมีคนใดคนนึงที่เจ็บปวดใจที่สุดด แต่จะเป็นยังไง ขอไปอ่านก่อนนะครับบ

Edit เพิ่มเติม

ผมว่ามันคาบกิ่งนิดๆตอนต้นเรื่องนะครับ เพราะตอนแรกเหมือนจะโดนขืนใจนิด แต่ประมาน 2 วิ และหลังจากนั้น enjoy สุดๆ แบบอยากมานาน