ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] WC Raum สุขาวดีมีเธอ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 29, 2018, 07:55:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sonteen42

อันนี้ไม่น่าใช่ NTR นะครัช ชอบคุณมากครับผมม

blackkids

ต่อคิวกันยาวเลยแบบนี้ คุณลุงช่างมีน้ำใจ

karnkarn

แรกก็แนว ntr นะครับแต่พอตอนจบดูเหมือนจะติดใจ ต้องมาทุกวัน

มณเทียร น

Kit.m555

โหมีเฉพาะพนักงานส่งของ งี้ก็เวียนไปเรื่อยๆ

nutza019

::Me?:: มันไม่ใช่ NTR นิครับท่านดาร์คลอดมันน่าจะเป็นแนว RAPE แต่ไม่เป็นไรแนวนี้ก้อสนุกดีเหมือนกันหึๆ  ::Evil::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

devil86

ไม่เป็นพนักงานส่งของก็ร่วมด้วยได้มั้ง

twincock

lolicon

เอิ่มมมม ตายโล้วววว นางเอกเรา กลายเป็นแบบนี้ไปซะได้ -0-

ขอบคุณนะคร้าบบบบบ

Thanji

ตอนแรกก็คิดว่าน้องดวงซวยแต่ไปๆมาๆเด็กมันติดใจนี่หว่า

DarKSiDeIID

รับเละทั้งบริษัท จากฝึกงานได้เป็นโปร ล่ะทีนี้

zerodimee

เหมือนจะขัดขืน สุดท้ายฟินซะงั้น นางเอกตรู ::Orz::

karin117

แนว rape มากกว่า แต่หลังๆดูเหมือนมีความสุขซะด้วย

thegift52

บริษัทนี้อยู่ไหน จะไปสมัครงาน ไม่สิ ไปห้องน้ำนี่เลยดีกว่า ห้องน้ำอยู่หนายยยยยย  ::HoHo::