ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...36 เสือพบสิงห์

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 30, 2018, 02:25:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอกชัย.พา

นานี่มีเรื่องแอบปิดบังสามีเยอะเหมือนกันนะ แต่สามีคงรู้ทัน ความรู้สึกหึงหวงแต่ก้ทำให้สามีมีอารมณ์ยิ่งขึ้น

Mika Yamada

บางทีอ่านก็สงสารผัวแต่ก็เพราะผัวที่ทำไห้เมียเป็นอย่างนี้

sariyal w

ตอนที่ แล้ว ลุ้น ว่า เสียจอม น่า จะได้ ......แต่ ก็ไม่ได้ น้องนา นี้ สุดยอด มากๆๆๆๆ

Sc0019

เรื่องปิดบังสามีมีเยอะนะนา ต้องเครียร์ยาวไหม แล้วจะปิดอะไรอืกเยอะไหมเนี่ย เริ่มเกิดความไม่เชื่อใจมากขึ้นเรื่อยๆ

prasong

หนูนาสู้ๆ เล่นเสี่ยสักสามยก แล้วอย่าลืมขอเงินไว้ใช้ด้วยละ
จะได้ไม่เสียเที่ยว  มีเสี่ยไว้เป็นกิ๊กนี่ สุดยอด

jaster ja

ตกลงใครเป็นเหยื่อใครนี้งงไปหมดและครับแต่นาก็สุดๆไปเลยนะครับ ขอบคุณครับ

bluenavy

aek_p

librarian

เหมือนนากำลังเป็นต่อ ต้องดูว่าเสี่ยจอมจะมีฝีมือพอปราบแม่เสือสาวไหม

ขอบคุณสำหรับผลงานดี ๆ ครับ

toey13

Simatic Field

อยากให้มี ep.พิเศษซักตอนนึงครับ ให้น้องนาสารภาพว่าแอบไปทำอะไรลับหลังมาบ้างโดยที่ผัวไม่รู้

johas heskin

gaingane

procha

ผมว่านางเอกเราเรา เริ่มจะกู่ไม่กลับแร้ว ถึงจะบอกว่าเป็นการปลดปล่อยเซ็กที่ตัวเองตนการเถอะ อ้างรักลูกลักสามี ล้วนจะเริ่มเป็นข้ออ้าง ในใจก้นลึก นางเอกเราเริ่มติดเสพ เงินตรา จิงทำให้เกิด ราคะ มุสา ตามมาอีก  ::Crying::

เอาใจช่วยคุงสามีนะครับ เพราะเสี่ยเขาเหมือนเจ้าพ่อ ถ้านู๋นาไม่กลับ คุงสามีก้อทำอะไรบ่ได้เด้อ  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::