ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผม (เกือบ) โดนข่มขืน

เริ่มโดย boy bdsm, มิถุนายน 30, 2018, 07:06:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boy bdsm

ผมกับเมียแต่งงานกันมา 2 ปี ยังไม่มีลูก ผมอายุ 35 เมียผมอายุ 30 หน้าตาธรรมดา แต่รูปร่างดี 34-24-35 สูง 160 กว่าๆ เวลาเดินไปไหน บางครั้งก็มีหนุ่มๆ มองเมียผม แทนที่ผมจะหึงหวง ผมกลับภูมิใจซะมากกว่า

เมื่อสัปดาห์ที่ผ่านมา ผมติดงานไม่สามารถไปรับเมียผมที่ทำงานได้ เมียผมต้องเรียกแท็กซี่กลับบ้านเอง ซึ่งก็เป็นเวลาประมาณเกือบ 1 ทุ่มแล้ว หลังจากที่เมียผมนั่งแท็กซี่ไปได้สักพักก็สังเกตุเห็นคนขับมองเธอผ่านกระจกมองหลัง ซึ่งตอนแรกก็คิดว่า คนขับคงมองรถด้านหลัง แต่สักพักก็สังเกตุเห็นคนขับมองมาทางเธออยู่เรื่อยๆ เธอจึงมองดูตัวเองว่ามีอะไรผิดปกติหรือป่าว ?

เมียผมก็นึกออกว่า ชุดทำงานที่เธอใส่ค่อนข้างรัดรูป ทำให้เห็นทรวดทรงเธอค่อนข้างชัดเจน คงจะไปยั่วอารมณ์เซ็กส์ของคนขับแท็กซี่ เธอก็เลยหยิบกระเป๋ามากอดอกไว้ เพื่อปิดเนินหน้าอกของเธอ

คนขับก็ชวนเมียผมคุย ตอนแรกก็คุยเรื่องฝนตก รถติด แต่ไปๆ มาๆ กลายเป็นชวนคุยเรื่องบนเตียงไปได้ไงก็ไม่รู้ เมียผมพยามเลี่ยงไม่ตอบ ชวนคุยเรื่องอื่น แต่คนขับรถก็วกกลับเข้ามาคุยเรื่องบนเตียงอีก สุดท้ายเมียผมก็บอกคนขับให้จอดรถ เธอจะแวะซื้อของก่อนเข้าบ้าน

เหมือนคนขับจะรู้ทัน คนขับไม่ยอมจอด บอกว่า อยากให้เมียผมช่วยหน่อย เพราะเค้าอยากเต็มทีแล้ว เมียผมได้ยินก็ตกใจ แต่ก็ต้องทำใจดีสู้เสือ ค่อยๆ ถามคนขับว่า จะให้เธอช่วยอะไร คนขับบอกว่า อยากให้เมียผมโม๊กควยให้มันหน่อย แล้วมันจะปล่อยเธอไป โดยไม่ทำอะไรมากกว่านี้

เมียผมตกใจ แต่ก็พยามต่อรองขอใช้มือรูดควยให้แทน เธออ้างว่า เธอเป็นแผลร้อนใน ในปาก กลัวจะติดเชื้อได้ คนขับก็ตกลง เลี้ยวรถเข้าไปจอดในซอยเปลี่ยว มืด รถไม่ค่อยผ่านไปมา แล้วคนขับเปิดประตูมานั่งเบาะหลังกับเมียผม

คนขับปลดกระดุมเสื้อเมียผม แล้วเอามือล้วงหน้าอกเมียผม บีบ ขยำเต้านมเมียผมอย่างหื่นกระหาย เหมือนไม่ได้จับนมผู้หญิงมานานนักหนาแล้ว เมียผมได้แต่นั่งนิ่งให้คนขับ บีบ ขยำเต้านมเธอ อย่างหนำใจมัน คนขับควักเต้านมเมียผมออกมาจากอกเสื้อ แล้วก้มดูดหัวนมเมียผม ทั้งดูด ทั้งขบ-กัด จนเมียผมเผลอร้องครางด้วยความเสียวออกมา

คนขับได้ยินอย่างนั้น ก็ยิ่งได้ใจ คิดว่าเมียผมมีอารมณ์ร่วมด้วยแล้ว ก็ถอดกางเกงในเมียผมออก แล้วควักควยออกมา จะเอามาจ่อที่รูหีเมียผม เมียผมพยามขัดขืน แต่ยังไงก็สู้แรงมันไม่ได้ เมียผมก็บอกว่า ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว ยอมให้เย็ดหีก็ได้ แต่ขอให้ใส่ถุงยางก่อนได้หรือป่าว ?

คนขับก็เข้าใจ แต่บอกว่า ไม่มีถุงยาง ต้องไปหาซื้อถุงยางก่อน เมียผมก็บอกว่า ให้ไปซื้อถุงยางก่อน แล้วจะยอมให้เย็ดหีจนหนำใจ

คนขับบอกให้เมียผมไปนั่งเบาะหน้า จะรีบขับไปหาร้านซื้อถุงยาง คนขับบอกเมียผมว่า ห้ามคิดหนีถ้าไม่อยากเจ็บตัว เมียผมก็บอกว่าไม่หนีแน่นอน ยังไงก็เตรียมใจ โดนควยมันยัดรูหีแน่นอนแล้ว

คนขับได้ยินอย่างนั้นก็หัวเราะสะใจ แล้วก็บีบเต้านมเมียผมเล่น สลับกับล้วงรูหีเมียผม ไปตลอดทางที่ขับรถ จนกระทั่งถึงร้านขายของชำกลางหมู่บ้าน คนขับจอดรถแล้วบอกให้เมียผมลงไปด้วยกัน (กลัวเมียผมหนี) เมียผมก็ต้องยอมลงไปด้วย ในสภาพที่เสื้อผ้าหลุดลุ่ย กระดุมเสื้อถูกปลดออก ให้เห็นเนินอกชัดเจน

พอเดินเข้าไปในร้านขายของชำ เจ้าของร้านมองเนินอกเมียผม อย่างไม่เกรงใจ และดูทีท่าแล้วว่า คนขับกับเจ้าของร้านขายของชำ จะรู้จักกันเป็นอย่างดี คนขับบอกว่าซื้อถุงยาง 2 กล่อง จะเอามาใช้กับอีนังนี่ แล้วจิ้มนิ้วชี้มาที่เนินหน้าอกเมียผมต่อหน้าเจ้าของร้านชำ

เจ้าของร้านชำ ก็ถามว่า ไปได้มาจากไหน ? หน้าตางั้นๆ แต่รูปร่างดี น่าเอา ขอกูเอาอีนังนี่ด้วยสิ คนขับรถก็บอกว่า ได้ แต่ต้องให้มันเย็ดเสร็จก่อน ของแบบนี้ แบ่งกันกิน แบ่งกันใช้ได้

เมียผมได้ยินอย่างนั้น ก็ยิ่งตกใจกลัว แต่ก็ไม่กล้าขัดขืน หรือโวยวายอะไร เพราะตอนนั้น ไม่มีใครอยู่ในร้านเลย มีแต่เจ้าของร้าน คนขับรถ และก็เธอ เพียง 3 คนเท่านั้น

ขณะที่เมียผมถูกเจ้าของร้านชำลวนลามอยู่ คนขับรถเห็นรถมอไซด์สายตรวจกำลังขี่มาทางร้านขายของชำ คนขับรถรีบบอกให้เจ้าของร้าน หยุดลวนลามเมียผม

ทั้งคนขับแท็กซี่ และเจ้าของร้านชำ ขอร้องให้เมียผม อย่าแจ้งความ เจ้าของร้านก็รีบขอโทษเมียผม บอกว่าที่ทำไปเมื่อกี้เพราะความเงี่ยน ไม่ได้มีเจตนา เมียผมก็ตกลงว่าไม่แจ้งความ ขอให้เรื่องจบๆ ไป

เมียผม ออกมายืนที่หน้าร้านขายของชำ และโบกมือเรียกรถสายตรวจ ( ทั้งคนขับแท็กซี่ และ เจ้ารของร้านชำ ยืนหน้าซีดอยู่ในร้าน คิดว่าเมียผมจะแจ้งความ)

เมียผม บอกกับตำรวจว่า รถแท็กซี่เสีย ไม่สามารถเรียกรถแท็กซี่ในนี้ได้ ขอให้ตำรวจช่วยเหลือด้วย เพราะเธอไม่รู้จะเรียกรถที่ไหน สักพักมีรถแท็กซี่อีกคันวิ่งเข้ามา ตำรวจก็โบกแท็กซี่ให้ และ บอกให้คนขับรถแท็กซี่ (คันที่เพิ่งขับเข้ามา) ไปส่งเมียผมถึงบ้านอย่างปลอดภัย

เมียผมก็กลับถึงบ้านอย่างปลอดภัย และมาเล่าเรื่องให้ผมฟัง ซึ่งผมฟังแล้วแทนที่จะโกรธกลับมีอารมณ์ ก็เลยเย็ดเมียผมไปซะ 2 ยก ซึ่งในขณะที่ผมกำลังเย็ดเมียผมอยู่ ก็จินตนาการไปด้วยว่า เมียผม ถูกคนขับแท็กซี่ กับ เจ้าของร้านชำ รุมข่มขืน เย็ดหี ก่อนมาหาผม ได้อารมณ์โคตรๆ เลยครับ

**** ผมก็ไม่แน่ใจเหมือนกันว่า ที่เมียผมเล่ามา เป็นความจริงทั้งหมดหรือป่าว ?
**** หรือว่า จริงๆแล้ว เมียผมโดนไอ้ 2 นั่น รุมเย็ดหีมาด้วย
**** เพราะรูหีเมียผม เหมือนกับว่ามี "คราบน้ำควย" ติดมาด้วย
**** หรือ ผมคิดมากไปเอง

elviswhat

เกือบไปแล้วนะครับเนี่ย แต่ก็ยังดีทีาจะข่มขืนทั้งทียังใส่ถุงยาง

oyoyo

เรื่องจริงเหรอเนี่ย ถือว่าโชคยังดีนะครับ

Palow

รอดมาได้ แบบนี้เลย ได้รางวัลสินะครับ

kunos

ท่่านแน่ใจเหรอว่าเมียเกือบโดน 

ล้อเล่นนครับ แหะๆ

Suchart Thanee

Suti

neoglaradar

ว้าววววว สนุกนะครับเนี่ย
ตื่นเต้น ได้อารมณ์ แถมยัง "สมจริง"เอามากๆ
ไม่ได้อ่านเนื้อเรื่องประมาณนี้นานแล้ว เล่าได้ดีมากๆเลยครับ
ถ้ามีต่อ อย่าลืมมาเล่าอีกนะ อิอิอิ

นาริน จินดา

เคยมีอารมณ์ยั่วแท็กซี่บ่อยนะ สุดๆเลยคะ

Nondon

เล่าเรื่องได้เสียวมากๆครับ แต่คิดว่าเมียท่านไม่น่าจะรอดนะครับ

swss2511

ไม่น่ารอดมาได้โดยไม่โดนจัดหนัก

joob

may_290607908

code47

เมียอาจเคลิ้ม แต่มาแก้ตัวทีหลังหรือเปล่า

PaLaNaLz

ขอบคุณครับ แต่ถ้าแต่งอีก ver.เป็นของผู้หญิงเล่าผมว่า คงเสียวมากเลยครับ