ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ACTIVA (SMAC)] Roshutsu Otome เปลือยเปล่าในโรงเรียน 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 01, 2018, 04:14:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

แปลเรื่องแนวแอบๆซ่อนๆเรื่องที่แล้วก็นึกขึ้นมาได้ว่าเคยมีเรื่องแนวนี้ที่ผมชอบมากอยู่
แถมเป็นภาพสีซะด้วย อ่านครั้งแรกตื่นเต้นดีเพราะได้อารมภาพสวย ในนี้มีใครบ้างไหมที่ชอบโชว
แก้ผ้าหรือมีอะไรข้างนอกแล้วรู้สึกดี สารภาพมาซะดีๆ หลวงพ่อคาเตอร์พร้อมจะล้างบาปให้

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

18

19

ถ้าชอบตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ Edit หรือตอบหลังอ่านจบด้วยล่ะ มีผลกับเรื่องหน้า
***ไม่ชอบก็ผ่านได้นะครับ ไม่ต้องตอบแบบเรื่องที่แล้วว่า ไม่ชอบครับอ่านแค่3หน้า
หรือ ไม่ใช่แนวขอผ่าน หรือ ตอบแต่ไม่ได้อ่านครับ ถ้าจะตอบแบบนี้ผ่านเลยครับไม่ต้องตอบ55เดี๋ยวมีโปร

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Zero-kaman Yung

แนวนี้ ผมชอบดูเลยครับ มันตื่นเต้นแล้วละทึกใจดี

jittapols

แนวนี้แบบลุ้นดีอะ ตอนหน้าท่าจะมันส์กันทั้ง รร

subjang

hint.dusadee

นึกสภาพตอนจบไม่ออกเลย น้องๆ จะโดนไปด้วยรึเปล่าน้าาาา

Gunitle

สดุดีความกล้า555 ตอนนี้ไม่เสร็จ ตอนหน้าเสร็จแน่นางเอกเอ้ยยย

BKK->CNX

อยากเจอแบบนี้บ้างอ่ะ ฮือออ  ::Shower:: ::Shower::

อ้าวไม่ได้แหะ ตึกโป๊ะ!  ::Crying:: ::Crying:: ::Crying::

Saraa Sp

ตื่นเต้นระทึกใจดีครับ

เคยแก้ผ้าเย็กับแฟนที่ทำงานวันหยุด อารมณ์ประมาณนี้แหละ

Tdestiny

nokiaon2

เคยแอบเข้าห้องน้ำรวมในเรือเยกะแฟนตื่นเต้นประมาณนี้เลย เสียว ลุ้น กลัวโดนจับได้
แต่ซอยจนแตกในเลยสะใจดี

nekki

เออ ผมสนใจน้องสาวทั้ง3คนตอนเล่าเปิดเรื่องมากกว่า ส่วนตัวนางเอก
ถ้ามีคนจับได้คนเดียวแล้วแบล็คเมล์นี่ค่อยโอเคหน่อย
แต่เล่นเห็นทั้งห้องแบบในตัวอย่างผมว่าไม่ค่อยโอสำหรับผม
ส่วนประสบการ์ไม่มีครับผมสาน2dเท่านั้น555

แสดงว่าคิดเหมือนกันครับ สายโลลิ น้องนางเอกน่าจัดมาก  ::Snap::

soulten

เป็นเรื่องที่น่าตื่นเต้นมากครับ อ่านไปลุ้นไป

กาก่าก้า ก๊าก๋า

คนอื่นเห็นแล้ว บันเทิงละทีนี้