ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บุพเพสันนิวาส ภาคพิสดาร ตอนที่ 5

เริ่มโดย ifamily03, กรกฎาคม 02, 2018, 07:29:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoyoh

แล้วเมื่อใดจะถึงเพลาคุณพี่กับออเจ้าจะทำการโล้สำเภาบ้างละ

ezmoo

มะลิโดนโล้สำเภาจนไม่ได้ขี่ม้าเลยเหรอเนี่ย...

n2610

เวอร์ชั่นในทีวีตั้งหน้าตั้งตาว่าเมื่อไรมันจะจบ เมียเฝ้าหน้าจอตลอด ไม่ได้ดูอะไรเลย แต่เวอร์ชั่นนี้ให้มียาวๆ นะครับท่าน

วรุตม์ เท

pamaaeng

วิชาลับ เสกเด็กเข้าท้อง ช่างร้ายกาจนัก
โป้งเดียว ได้เรื่องเลย

ziggy2

::Glad:: สนุกกว่าในทีวี น่าติดตามตอนต่อไปจริงๆ ว่าจะเป็นบทใคร

akennya

lovebom29

ปิติ จิตกะพงษ์

ใจเจ้าช่างกว้างเสียนี่กระไรแม่การะเกด

ผู้เฒ่าเซราะกราว

แม่การะเกดก็ใจกว้างดีนะยอมให้แม่มะลิโล้สำเภากับท่านพี่ได้ แถมยังถูกโล้เสียจนตั้งครรภ์เลย....อิอิ

Tamanoon Kasanook

ออเจ้าช่างเป็นภรรยาที่ดีจริงแม่การะเกด

minky way

คุณพี่นี่เล่นจัดแม่มะลิสามวันสามคืนเลย ช่างน่าอิจฉาเสียนี่กระไร งานนี้จะมีการตกรางวัลให้แม่การเกดหรือไม่ รอตามเจ้าค่ะ

toptime

แม่มะลิมาแล้ว
อยากให้สาวๆรุมจังครัับ
อ่านแล้วจินตนาการตามเลยครับ

Michael Thong

ละครชอบมาก พอมาเป็นเรื่องเสียว ละชอบมากกว่าเดิมอีกครับ

Nondon

บุพเพสันนิวาส parody  แต่งได้เยี่ยมมากครับ เมื่อไหร่พี่หมื่นจะได้โล้สำเพาการะเกดซักทีครับ