ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt2

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 02, 2018, 08:04:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามเล่น ๆ คุณว่า "หมอพลอย" กะ "ครูเบสท์" คุณชอบใครมากกว่ากัน?

หมอพลอยแน่นอน ที่หนึ่งในใจเสมอ ถึงมีแนวโน้มว่าเธอจะร้าย แต่คนมันรัก ทำไงได้
233 (57.2%)
ครูเบสท์ซิ คลื่นลูกใหม่ย่อมมาแรง แบบว่าไม่อยากให้น้องเบสท์ต้องช้ำใจเหมือนชาติก่อน
174 (42.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 407

marcut

ลุงพลแกล้งเป็นลม หรือเป็นจริงๆ แล้วลุงจะทำยังไงให้ได้ครูเบสท์

thadtanone2002

ลุงพล นี่สุดยอด น่าจะจบเเค่ที่หมอพลอยพอเเล้ว สุดๆๆเเล้วนะ ยังมีสาวๆๆตามมาติดใจอีกครับ

riggyx

rung20057

จนได้นะเสือเฒ่า ใช้งานหนักเลยเป็นลม ต่อหน้าหมอเบส แถมทำให้เจ้าหญิงน้ำแข็งหึงอีก

797979

ลุงพลใช้พลังเยอะก็เป็นแบบนี้แหละ ได้อย่างเสียอย่าง

taton

แค่ตัวอย่างตอนนี้ตอนเดียว ไม่รู้มันจะผูกเรื่องยังไงเลยนะครับ อิรุงตุงนังไปหมด หลายฉาก หลายคน แบบนี้อยากรู้อยากอ่านให้จบเร็วๆจัง(วิญญาณสาวอุ๊เข้าสิง 555)

C S

จริงๆเรื่องนี้ ผมไม่อยากให้มีนางเอกเยอะเลยครับ มีแค่ 2-3 คน เช่น หมอพลอย ครูเบสท์ และ น้องๆอีกสักคน เนื้อเรื่องจะได้ focus ไปที่ตัวละครแต่ละตัวได้เยอะขึ้น เพราะผู้เขียนเขียนได้สนุก น่าติดตาม อาจจะเขียนเป็นเรื่องใหม่ไปเลยก็ดีครับ

delealpi

รอติดตามลุงพลกับหมอเบสว่าจะผูกเรื่องให้คู่นึ้ลงเอยกันด้วยยิธึการใด ขอบคุณมากครับ

อัศวิน รัตนแก้ว

ครูเบสท์จะหลงรักลุงพลก็ตอนนี้ล่ะมั๊ง มีเรื่องคนอื่นด้วย ขอรับรู้ความอร่อยของเรื่องด้วยคนครับ

chapter11

หมอพลอยแอบมีหึงลุงพลด้วย ติดใจลุงแล้วแน่ๆ

sunitis

ลุงพล ได้โอกาศสำออยแล้ว ดำเนินการเต็มที่เลย

อดุลย์ งาม

ต้องหมอพลอยสิ อารมส์แปลกดีไม่เหมิอนคนอื่น

Thekopoz

ขอบคุณครับ หมอพลอยอาจจะเริ่มหลงลุงพลแล้วก็ได้

Thanatouch MAN

อยากให้ถึงตอนกลับมาซัมกับน้องอุ๊อีกรอบจังจะเป็นเช่นไรนะ