ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ochi Gento] Stop Smoking หยุดเวลาสายควัน 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 02, 2018, 11:52:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asdf4321

มามุกแปลกดีเรื่องนี้ ใช้ควันเพื่อหยุดเวลา แถมแอบมีโฆษณาบุหรี่ด้วย เห็นจะต้องดูดบุหรี่ก็คราวนี้แหละถ้ามียี่ห้อนี้จริงๆ ว่าแต่จะเป็นมะเร็งก่อนไหนเนี้ยะ ดูดบ่อยๆ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

Joe RedDevil

ถามนิดนึงครับ บุหรี่อันนี้ซื้อได้ที่ไหนครับ อยากได้ม๊าก

Spegettar Congastulache

มีพิกัดตู้กดบุหรี่แบบนี้ไหมครับ อยากได้มากก ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

takeyourtime

tamagot123

::Glad:: ชอบแนวหยุดเวลาาาา. ถ้าเเปลเพิ่มเอาเรื่องบัตรvipนะค้าบบ

hawalon

ได้สาวแต่ข้อเสียคือเป็นมะเร็งผมชอบฟังก์ชั่นที่ Time Stop + Mind Control

lookmega01

sum rit

anymousluk

vitra6996

pom24985

twincock

fillisfox

เรื่องนี้น่าติดตามมากครับ แหม่มีอะไรแปลกเยอะเลยกับเรื่องหยุดเวลาเนี่ยอิจฉาๆ  ::JubuJubu:: ::JubuJubu::