ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ochi Gento] Stop Smoking หยุดเวลาสายควัน 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 02, 2018, 11:52:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dreamice

jackalza

toffies

ผมจะติดบุหรี่ก้งานนี้แหละ ว่าแต่ มันหาซื้อที่ไหนนะ

newalway

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ทีแรกก็ไม่พอใจที่ได้บุหรี่คนละยี่ห้อ แต่มีทำให้โอกาสได้อึ๊บอาจารย์สาวสวยแบบนี้ สงสัยว่าจะต้องไปหาซื้อมาตุนไว้เยอะๆ....อิอื

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สุภันนะ สกลเด้อ

ชอบแนวหยุดเวลามาก ไม่น่ารอดสักคนตัวท็อปๆของโรงเรียนเสร็จมันหมดแน่55 ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ ::WooWoo::

0scar

wender_111

คือชอบหยุดเวลานะ แต่ผมไม่สูบบุหรี่ น่าเสียดายแย่ เอาเป็นนาฬิกาแหละ เหมาะมือสุด
แฟนตูนเลิฟฮินะ

zaxziler

บุหรี่ยีี่ห้อนี้มีขายแถวไหนหนอ อยากได้สักซอง

yopern

งานนี้ต้องมีตายครับไม่ใช่จากการเล่นกับสาวๆหรอก น่าจะมาจากบุหรี่ เหนื่อยก็เหนื่อยแล้วต้องสูบบุหรีอีกตายอย่างเดียว

yopern

B&B

นะ...นี่มันมิติใหม่แห่งวงการหยุดเวลา โดยใช้บุหรี่งั้นรึ
แต่เท่าที่ดูนะไม่ใช่หยุดเวลา แต่เป็นหยุดการเคลื่อนไหวแทนมากกว่า  โดยให้อีกฝ่ายสูบควันบุหรี่เข้าไป

แต่ถ้าให้เลือกคงต้องขอ VIP การ์ดนะครับ
บุหรี่ผมไม่สูบ
นาฬิกาหยุดเวลากลัวมันค่างแล้วชิบหายเลย
ส่วน VR เขาผู้นั้นได้พิสูจน์แล้ว ถ้าแบตหมด มีหวังโดนประชาทัณฑ์ได้นั้นเอง

ปล.1 ไม่ใช่หยุดเวลาจริงด้วย มันหยุดแค่การเคลื่อนไหวเท่านั้น เพราะมันยังมีอารมณ์ร่วมอยู่ ตอนที่สังเกตุใบหน้านะครับ
ปล.2 แปลกได้อีกเรื่องนี้ บุหรี่ที่สามารถหยุดดารเคลื่อนไหวได้แบบนี้ ชักอยากจะลองสูบแล้วสิ แต่ไม่อาดีกว่าผมไม่ชอบควันบุหรี่
ปล.3 พระเอกเรื่องนี้หน้าตาถือว่าพอใช้แหะ แต่ก็ธรรมดาเกินไปอยู่ดี
ปล.4 พระเอกจะไม่ติดเอดใช่ไหมอะ
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 เย้!!!!! วันนี้มีสาระโว้ยยยย!!!! (รึเปล่าวะ)

santi.jitpichitchai

เหมือนเคยอ่านเรื่องคล้ายๆกันครับ แต่เป็นบัตรที่สามารถขอเย็ดได้ทุกคน

mari mobar

เห็นบุหรี่หยุดเวลานึกถึงนาฬิกาหยุดเวลาเลยครับ