ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ochi Gento] Stop Smoking หยุดเวลาสายควัน 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 02, 2018, 11:52:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เลิกแปลดีไหมนะ เอ้ย ยังๆ ไม่ดราม่าสิ แค่รู้สึกเบื่อๆ...เอาเป็นมาดูเรื่องนี้กันดีกว่า
แปลหยุดเวลามาหลายเรื่องและ หลังๆเริ่มมีของแปลกๆทั้งแว่นVR ทั้งออฟชั่นเสริม
คราวนี้แม้แต่บุหรี่ยังสามารถหยุดเวลาได้ เอากะมันสิ ยุ่นนี่มันความคิดลํ้าจริงๆ
เรื่องนี้มี6ตอน ยาว150หน้า นี่แค่ตอนที่1ทั้งหมด32หน้า

บุหรี่ที่น่าจะใกล้เคียงในเรื่องนี้มากที่สุด 55

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ

ตัวอย่างสาวๆในตอนต่อไปถ้าตอบเยอะคงได้อ่านไม่งั้นก็คงดองคู่โอลิมปิค
เรื่องนี้150หน้า ตอนแรกนี่32หน้า ส่วนโอลิมปิค100หน้าที่อัพไปแค่15หน้า

เลือกมาด้วย ว่าถ้ามี อยากได้อันไหนมากที่สุด

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

aisieo

อยากได้บุหรี่แบบนี้บ้าง

มาแล้ว เมนต์สิ้นคิดยอดนิยม ไม่Editหรือตอบเพิ่มบินแน่นอน

Blue_Valentine13

CoolNook Thangsakul

เจ้านี้ต้องระวัง หยุดเวลามากไม่ได้ เดะเป็นมะเร็งปอด 5555

คงเลือก นาฬิกา จับเวลาละมั้ง เพราะฟังชั่นเยอะสุดละ ใช้งานง่ายดีด้วย

kaname

สำลักควันตาย แน่นอนตอนจบ ว่าแต่ซองหนึ่งมีกี่มวนเนี่ย ดูไม่ยุบเลย

soulten

ปกติไม่สูบบุหรี่ แต่ถ้าเจอแบบนี้ผมจะซื้อวันละหลายซองเลยครับ

st4rking1

Vinsmoke

::Reader::

ว่าแล้วว่าท่าน kater ต้องแปลแนวนี้

เรื่องนี้สนุกดีครับ ลายเส้นสวยด้วย

ขอบคุณครับ

Turbo999

kopXIIII

จริงๆผมชอบแนว Time Stop แบบนี้นะ 
ผมชอบฟังก์ชั่นที่ Time Stop + Mind Control ด้วย
อุปกรณ์นี้ถ้ามีผมก็สนใจครับ

ARMY THEGUARDIAN

ผมชอบแว่น VR นะครับแบบดูสมจริงสุดๆละอยากได้มากก

victor basso

ไม่เคยสนใจบุหรี่จนได้มาเจอเรื่องนี้นี่แหละ ฮ่าๆๆ

Hoyea Kung

กว่าจะอึบเสร็จ  น่าจะตายเพราะมะเร็งปอดก่อน ::Crying:: ::Crying::

genewaj

ช้อดีคือได้สาวแต่ข้อเสียคือเป็นมะเร็ง แหม่ช่วยเลือกหน่อยสิ อิอิ

ipor