ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 26-1

เริ่มโดย kamlk, กรกฎาคม 03, 2018, 05:23:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

seamanxp

warockza

swss2511

Charoen Supon

ครูโจ้  เล่นน้ำต่อไป คงจะไม่รอดเเสร็จใครแน่ ติดตาม

sarojs2514

ครูโจ้เริ่มหนีเก่งเล่นน้ำต่อไปคงจะไม่รอดเเสร็จใครแน่ๆ

nujane_dude

รอดหวุดหวิดนะครับครูโจ้ แค่ละคนมีเหตุการให้อดเอาตลอด

pfrankz

Sessiri Ratanatharakeat

tigereac

โห ไม่น่าเชื่อจะรอดมาได้โชคดีสุดๆเลยครูโจ้

thinks

sunnyman

ขอบคุณมากครับ รู้สึกว่าจังหวะการเดินเรื่องของตอนนี้ ออกแนวตลก ซิทคอม นะครับ อ่านแล้วแปลกดีครับ

star_war

ตามกันยาวๆ ครับ สำหรับครูโจ้ ผมนี่ลุ้นจนเหนียวทุกตอนเลย
ขอบคุณมากมายครับ...

่jk_th_3710

รึครูโจ้จะเสร็จ​นิ้วตัวเองให้คนอ่านอย่างเราลุ้นอีก​ รอพาร์ต่อไป​ ครูโจ้จะโดนใครพิชิตในค่ายน้อ

hanabombam

จะรอดถึงบ้านพักไหมเนี่ย ไม่มีผ้านติดตัวสักผืน ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::