ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แว่นตาพารัก ปฐมบท

เริ่มโดย วงกต, กรกฎาคม 03, 2018, 04:17:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jaster ja

เหมือการ์ตูนเรื่องหนึ่งที่เคยอ่านเลยครับ เริ่มคล้ายกันมากพอมาเป็นตัวเขียนก็สนุกดีนะครับ มาต่อเรื่อยๆเลยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

deedo

ถือว่าใช้ได้ดีทีเดียวครับทั้งสำนวนและเนื้อหา

aek01

เริ่มต้นผูกเรื่องได้น่าติดตามครับ

opplyim

เรื่องน่าติดตามดี สำนวนภาษาก็อ่านง่ายดีน่าติดตามมาก มาต่อไวๆนะครับ

arsenyo

เริ่มได้ดีครับผม ขอติดตามต่อเลยนะครับ แนวนี้แปลกดีครับผม

3000gto

แค่เริ่ม ก็น่าติดตามแล้วครับ

masterevans

Love parameter การ์ตูนเกาหลีสินะครับ

รอติดตามครัว

Saturn Wang

น่าสนใจจริงๆ  มีกลิ่นอภินิหารโขยมาเลย

darkangel

เริ่มได้ดีครับ  แนวแฟนซีด้วย รอติดตามตอนต่อไปครับ

leo_attack

เหยชอบ มันเต้องเป็นเนตรกามาระ แน่ๆ อิๆ รอๆๆ ตอนต่อไป

sthanya

เยี่ยมครับ อ่านสนุกลื่นดีครับ เนื้อเรื่องชวนติดตามดี ขอบคุณมากครับ

Bearing Garage

เริ่มปฐมบทได้น่าติดตามมากครับ สำนวณดีมากๆครับ
รอติดตามตอนต่อไปนะครับ

zamakarn

และแล้ว โดเรมอนก็ให้แว่นโนบิตะ ต้องเป็นแว่นวิเศษแน่ๆ แต่จะยังไง ผมรอตอนต่อไปอยู่นะครับ มาตอนแรกก็น่าสงสารซะแล้ว กระเป๋าแบนแฟนทิ้ง

Chalermphan Auesukkul

น่าติดตามมากครับ เขียนต่อยาวๆเลยครับ

amlan

ผมแนะนำว่าอย่าทำผ้าหายนะครับ ::GiveMe::