ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แว่นตาพารัก ปฐมบท

เริ่มโดย วงกต, กรกฎาคม 03, 2018, 04:17:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

therasak

เปิดตัวได้น่าสนใจ มีการผูกปมปริศนาให้เดากันว่าแว่นจะทำงานอย่างไร เหมือนว่าจะเคยผ่านตาโครงเรื่องแบบนี้มาก่อน แต่นานมากแล้ว รอดูการดำเนินเรื่องและการคลี่คลายสถานการณ์ เป็นกำลังใจให้ครับ

cd13579

โอโหเรื่องใหม่ "นักเขียนใหม่"ซะด้วย

-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-

::Suffocate::
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

pinmonkey

หนุ่มอาภัพรักมาเจอแว่นวิเศษอะไรจะเกิดขึ้นนะ ขอบคุณมากครับ

Peera canalitartis

แว่นตาพิเศษแบบ Glassix ป่าวววว แฮร่ๆ  ::Evil::

kongrith

รอติดตามต่อไปครับ..อยากรู้ว่าแว่นตาจะช่วยตุลย์ยังไง

Tom525218

เริ่มต้นได้น่าติดตามมากเลยครับ มาแนวใหม่เลย ขอบคุณมากครับ

chaiwat pinnak

::Evil::โห้ววววรู้จิงๆมันป็นแว่นแบบไหนนะ

code47

เริ่มได้ดี
มาจาก love parameter หรือเปล่า

tarapong

::Glad::เริ่มต้นน่าสนใจดีครับ ขอติดตามเลยครับ ขอบคุณ​ครับ​

Navee Wongsit

น่าสนใจ  แว่นตาจะทำอะไรได้ น่าจะเสียวดี

peddo

อ่านแล้ว นายตุลย์ไม่เข้าใจผู้หญิง​หรือเข้าใจอะไรผิดเกี่ยวดับตัวเองนะครับ แต่เิ่มเรื่องได้น่าสนใจมาก สำนวนก็ดูดี ต่อไปก็ต้องดูการดำเนินเรื่อง การวางเซอร์ไพรซ์​และบทอัศจรรย์​จะคอยติดตามเป็นกำลังใจ​ครับ

sarayut thekop

น่าติดตามคับ อยากร่วมสนุกกับจินตนาการผู้แต่งไปด้วย ตื่นเต้นดี รออ่านความวิเศษของแว่นอยู่นะคับ

txxt30

เปิดตัวมาก็น่าสนใจเลยทีเดียว  มารอดูว่าแว่นตาอันใหม่จะช่วยตุลย์ได้ยังไงบ้าง

eak111

เหมือนเรื่องlove parameterเลย  ผมชอบเรื่องนี้มาก
ผมอยากเห็นที่เป็นแนวนี้เป็นแรงบันดาลใจ  น่าติดตามมากครับ

รักแท้ ไม่มีจริง

ท่าทางน่าจะสนุก มารอลุ้นดีกกว่า ว่าจะมีอะไรเกิดขึ้นบ้าง  ::Doubt::