ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Asahina Makoto] Idol Chijoku Kyoushitsu ภารโรงสอนเซ็กซ์ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 03, 2018, 10:01:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elviswhat

grigori00

zero21

ไม่น่าไปเชื่อเพื่อนเลยนะเนี้ย ลุงภารโรงก็เข้ามาพอดีเลยนะ น้องเลยโดนเลย >.<
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

กาก่าก้า ก๊าก๋า

nekki

ก็ไม่ได้ตับพังนะเรื่องนี้ แค่แนะแนวเด็กๆเรื่องsexเท่านั้นเอง ยังรับได้อยู่

numkrieng

ได้ค่าจ้างเป็นไอติม ตอนนี้ได้ไปหลายแท่งแล้ว 5555

HypN♥s

อีลุงภารโรงไม่น่าทำเด็กเล้ย เสียดายของน่าจะให้เด็กๆเค้าเล่นกันเอง แค่ดูก็พอแล้ว

แบบนี้ก็แหก+หลวมหมดซิ เสียของหมด ขอให้คุกๆๆๆ เพี้ยง!!

ปล.ก็สนุกดีนะครับ

B&B

อัก! ตับข้า ทะ...ท่านทำอย่างนี้ได้เยี่ยงไร!!!!!!! ซะเมื่อไรละ 55555 เอาอีกๆๆๆ อยากได้แบบปวดตับอีก 555 ข้าชอบ 555 //หัวเราะอย่างชั่วร้าย

ปล.1 แม่นางอยากกินติมจึงได้กินถึงสามแท่ง
ปล.2 โลลิบันไซ!!!!!
ปล.3 ปวดตับคือพลังของข้า เมื่อข้าได้อ่านแนวนี้ข้าจะมีพลัง ฮ่าๆๆๆ
ปล.4 แต่ก็ไม่ปวดเท่าไรหรอก เพราะบทสนทนามันดูน้อยเกินไป เรียกน้ำตาไม่ค่อยได้ มันต้องเป็นเนื้อเรื่องยาวๆ ถ้าแบบเรียกได้ดีต้องแนว NTR ครับ แนวนี้บทเรียกน้ำตามีเยอะมาก
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 ลุงเจ้าทำเยี่ยงนี้ได้เยี่ยงไร!!!!!! ทำไมไม่ชวนห้ะ!!!!!

Akira Watanabe

yopern

shetarsk

ดูแล้วสงสารเด็กอ่าา 
แต่ก็มา พี่จะพาไปกินไอติม

youtome3

jachal

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย