ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ao Banana]Sekusasaizu Dai Sakusen ปฏิบัติการเซ็กซ์เซอร์ไซค์[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 04, 2018, 06:48:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

::Thinking:: อ๋อที่แท้เปงงี้นี่เอง สาว ๆ ต้องโดนเยเยอะ ๆ ถึงจะผอม โหววไอเราก็นึกว่าไปออกกำลังกายจริงๆ

poptt1238

Daft Punk

ออกกำลังกายอย่างบ้าคลั่งเลยสินะ 55555   ::Oops::

ถึงไปผอม  หุ่นดีขนาดนี้    ::WowWow::   ::WowWow::

boyforevero

(S)Kater

แค่เห็นรอยยิ้มโคชก็ไม่น่าไว้ใจ นั่นไง...ว่าแล้ว เซ็กเซอร์ไซค์บ้านเอ็งดิโคช มันมีที่ไหน -/-

สรุปคือได้ผลแต่เอ็งคงใช้วิธีกับทุกคนเลยใช่มั้ย เซ็กส์เซอร์ไซค์แบบหนัก แบบเบา แบบามาราธอน
แบบไม่หลับไม่นอน มีเป็นสิบคอสเลยสินะ  ::Angry::

ขอบคุฅณท่านHypครับ กินยาระงับประสาทแปป

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กรกฎาคม 04, 2018, 11:32:12 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: kaithai เมื่อ กรกฎาคม 04, 2018, 08:57:18 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: kaithai เมื่อ กรกฎาคม 04, 2018, 08:32:32 ก่อนเที่ยง
เป็นเทรนเนอร์ ที่อดทนมากๆ  ทนได้เป็นเดือน
จะว่าเพราะเทรนนี่ น่ารักก็ไม่น่าใช่
เพราะอะไรหว่า อิอิ

ไอ้เทรนเนอร์มันแตกไปหลายรอบแล้วนะลุงไก่แค่ไม่ได้สอดใส่เท่านั้นเอง

ทนไม่สอดนะ  ทำได้ไง 
ถ้าเป็น ท่าน  "Dark Lord  Kater..."    ลุยตั้งแต่ครั้งแรกแล้ว  ฮ่าๆๆๆ

ถ้าเป็น "Dark Lord  Kater..." ต้องพาเพื่อนมาช่วยรุมซิ ไม่งั้นไม่ดาร์ค

เดี๋ยวๆๆๆ อย่าเอาโดจินที่ผมแปลกับชีวิตจริงมาปนกันสิครับ ถึงชีวิตจริงผมจะทำแบบในโดจินก็เถอะ 55
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

vodkakung

SickSleeplab

ไปสมัครเปนเทนเนอยิมนี้เงินจะไม่สำคัญอีกต่อไปในทันที
::WooWoo::

keatmano

อาชีพเทรนเนอร์น่าจะดีนะ ... เสียดายหุ่นเราไม่ให้แฮะ  ::HoHo::

karnkarn

เออถ้าได้สาวก็ดีไปถ้าได้แบบป้าๆก็นะ เทรนเนอร์ ต้องรับสมัครแต่สาวๆ