ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ao Banana]Sekusasaizu Dai Sakusen ปฏิบัติการเซ็กซ์เซอร์ไซค์[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 04, 2018, 06:48:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Ao Banana] Sekusasaizu Dai Sakusen | Sexercise Grand Strategy (Mission Sex-Diet!!)ปฏิบัติการเซ็กซ์เซอร์ไซค์

เรื่องนี้ต้องขอขอบคุณเป็นพิเศษกับพี่เพชร P Eet ✦Diamond✦ ที่มาช่วยแปลและให้คำปรึกษาในบางประโยค

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์สะสมเวลกันด้วยนะ เพราะจะมีผลตอนซ่อนข้อความ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1
2
3
4
5

6
7
8
9
10

11
12
13
14
15

16
17
18
19
20

Joker-

stepgu307

Akira Watanabe

::Shy:: เริ่มอยากเป็นเทรนเนอร์แล้วครับ อยากให้สาว ๆ หุ่นดี

B&B

แม่นางตอนแรกก็ปฏิเสธ แต่พอโดนไปโดนมาเริ่มอยากซะงั้น ก็นะ โดนขนาดนั้น แต่ทนได้เดือนนึงนี้ก็เก่งเหมือนกันนะเนี่ย
เป็นไปตามมาตรฐานโดจินครับ  ::HeyHey::

ปล.1 อวบก็น่ารักดีอยู่แล้วนะ แต่ก็นะอยากผอมเพื่อสามี
ลดหน่อยดีกว่า ผมว่าอ้วนระยะ 1แล้วนะไม่ใช่อวบระยะสุดท้าย

ปล.2 ก็สงสัยอยู่แล้วเทรนเนอร์ตัวต่อตัวมันเป็นยังไง ที่แท้ก็อย่างนี้นี่เอง
อยากไปเทรนมั่งเหรอครับ

ปล.3 ขอบคุณครับ
เช่นกันครับ

ปล.4 ผมขอสมัครเป็นเทรนเนอร์หน่อยครับ
อ้าวนึกว่าจะสมัครเข้าฟิตเนสเฟิร์ส

Miss close

หลักสูตรไหน ฟะเนี่ย ไอ้เจ้าเทรน้มอร์นี่เหลี่ยมดีจริง

xsoulkung123

แม่บ้านสาวสุดเซ็กมาออกกำลังกายที่ยิม
ได้เจอไอ้หนุ่มเทรนเนอร์จอมหื่นอีก
แถมท่าออกกำลังยังเสียวแบบสุดๆ
คงได้จัดกันหนักๆ และแม่บ้านสาวได้ติดใจการออกกำลังแน่ๆเลย
::Yes!::

ดูท่าจะเป็นอย่างนั้น  ::Fighto::

freelance

kaithai

เป็นเทรนเนอร์ ที่อดทนมากๆ  ทนได้เป็นเดือน
จะว่าเพราะเทรนนี่ น่ารักก็ไม่น่าใช่
เพราะอะไรหว่า อิอิ

ไอ้เทรนเนอร์มันแตกไปหลายรอบแล้วนะลุงไก่แค่ไม่ได้สอดใส่เท่านั้นเอง

yopern

kaithai

อ้างจาก: kaithai เมื่อ กรกฎาคม 04, 2018, 08:32:32 ก่อนเที่ยง
เป็นเทรนเนอร์ ที่อดทนมากๆ  ทนได้เป็นเดือน
จะว่าเพราะเทรนนี่ น่ารักก็ไม่น่าใช่

ไอ้เทรนเนอร์มันแตกไปหลายรอบแล้วนะลุงไก่แค่ไม่ได้สอดใส่เท่านั้นเอง

ทนไม่สอดนะ  ทำได้ไง 
ถ้าเป็น ท่าน  "Dark Lord  Kater..."    ลุยตั้งแต่ครั้งแรกแล้ว  ฮ่าๆๆๆ

shetarsk

สุดยอดเทรนเนอร์ ที่ทนได้ตั้งนาน 
เป็นผมตั้งแต่วันแรกแล้ว 5555

youtome3

โหย แบบนี้อาชีพเทรนเนอะก็โคดเป็นอาชีพในฝันของหนุ่มทั่วโลกแน่ๆเลยอะ 55+

HypN♥s

อ้างจาก: kaithai เมื่อ กรกฎาคม 04, 2018, 08:57:18 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: kaithai เมื่อ กรกฎาคม 04, 2018, 08:32:32 ก่อนเที่ยง

ทนไม่สอดนะ  ทำได้ไง 
ถ้าเป็น ท่าน  "Dark Lord  Kater..."    ลุยตั้งแต่ครั้งแรกแล้ว  ฮ่าๆๆๆ

ถ้าเป็น "Dark Lord  Kater..." ต้องพาเพื่อนมาช่วยรุมซิ ไม่งั้นไม่ดาร์ค

elviswhat