ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...37 ร้อนผู้หญิง ร้ายผู้ชาย

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 04, 2018, 08:44:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Srinucha Matarach

ที่จริงก็น่าเห็นใจหนูนาอยู่เหมือนกัน แต่ก็สงสารผัวกลับโดนหนูนาทิ้งนะ

lovewalkin

อย่าเพิ่งรีบจบเลยครับผมว่ายังมีพล็อตเรื่องไปต่อได้อีกเยอะจริงๆคนเรามันก้หลากหลายอารมระวังความทถูกต้องกับความใคร่มันก้แยกไม่ออกนะครับ

Tea Tae

เสียจอมถึงขั้นจะครอบครอง  นาก็โกหกพระเอกตลอด
แต่ก็เข้มข้นดี

หวังว่ามีปาฏิหาร์ย์ให้พระเอก มีความสามารถในเรื่องอย่างว่ากลับมา แล้วได้เครมสาวๆ บ้าง พอได้ปลอบประโลมใจ หรือ หักมุมกลับ ให้นาเป็นฝ่ายหึงบ้าง

tameable

phuwarin

ผมอยากให้มีบทระหว่างสามีนากับคนอื่นบ้างครับ แลกเปลี่ยนกัน หรือมีบทสวิงสองคู่ก็จะชอบมากครับ ไม่อยากให้จบไปเลย

baby zeedza

นา ต้องหลงไปกับเงินทองและลีลาของเสี่ยจอม ส่วนสามีนา คงไปได้ดีกับน้องพิมพ์

Themis

มันเป็นอะไรที่หลบซ่อนอู่ในใจผู้หญิงหลายๆคน สนุกดีครับ

toy5599

นาก็อยาก เสี่ยก็อยาก คนสองคน มาชนกัน ไม่มีใคร ถอยอยู่แล้ว ครับ เอาใจช่วย คุณสามีครับ

ดรีม ดรีม

อาจมีหลายผัวทีเดียว จะรับได้ไหมเนียผัวตัวจริง

Farewell

นารักสามีจริงๆไม่งั้นเตลิดไปตั้งแต่เจอแฟนเก่าแล้ว (ตอนนั้นเร่าร้อนมาก)

อย่าเพิ่งรีบจบเลยครับ ผมยังอยากให้นาคบทีละหลายๆคนพร้อมกันอยู่เลยแบบว่าเช้าคนนึงเย็นคนนึง สามีรู้คนนึง ไม่รู้คนนึง ซึ่งปกติจะแค่ทีละคนแล้วเปลี่ยนไปเรื่อยๆ แต่ผมคงขอมากไป แฮะๆ  ::Dribbling::

rentalman

น่าเห็นใจทั้งนาทั้งสามีนะ แต่หนูนาถ้าไม่ระวังตัวอาจไม่ทันเล่ห์เสี่ยจอมนะเนี่ย

ค่ำคืนยังอีกยาว หนูนาจะรอด ยสตน มั้ยนะ  ::Bloody::

ยอมรับว่าอินกับเนื้อเรื่องพอตัว แต่แต่งตามใจไรท์เตอร์เลยครับ เท่าที่ผ่านมาก็ไม่ทำให้ผิดหวังเลยครับ

tvqoscjc

หนูนาจะติดใจเสี่ยไหม หรือเสี่ยจะยอมปล่อยหนูนาหรอ

ryg123456

ก็หนูนาเธอสารภาพแบบนี้ไม่ใจอ่อนทนไหวหรือ
ลีลาจัดจ้านสามีรับไม่ไหว
ขาดแต่เรื่องนี้เท่านั้น พอรับได้ครับอย่ารีบจบนะครับ

schareon

mcgide

หนูนาถึงจะติดเซ็กซ์แต่ก็รักสามีกับลูกจริงๆ