ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[弐肆] Dyed her full part คุณหนูลองรัก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 05, 2018, 12:27:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

takking1234

kak_KOH

อย่างงฟิน แบบนี้แตกอีก1

สวยพี่สวย!  ::KO::

elviswhat

ยูริจังนี่ก็ใสซื่อมากเลย แต่ก็น่ารักจริง ๆ

แบบนี้สะกิดตอนไหนก็ยอม ไม่เล่นตัวแน่นอน  ::Shy::

pfrankz

ใสซื่อ​จังออยากมีแฟนแบบนี้มั่งอ่ะ​

คงต้องสร้างเครื่องไทม์แมชชีนย้อนไปกลับศัตรวรรตที่18  ::Crying::

polka2012

แนวเรื่องใสๆอ่านแล้วไม่ค่อยรู้สึกลุ้นตามอะไร
พอแปลแนวใสๆก็อยากให้หักมุมซะงั้น  ::Angry::
อยากให้ตอนท้ายมีแนวหักมุมแบบคาดไม่ถึงจะเซอร์ไพรสมากๆ
เอาแบบไหน เพื่อทั้งชั้นขึ้นมาเจอแล้วGangbangยูริจังคนเดียวข้ามวันข้ามคืนเลยม้าย  ::Angry::
ชื่อเรื่องส่งเข้าประกวด รักหวานๆของนายใสเซ่อ แล้วกัน5555 ::WooWoo::

สงสัยท่านจะอ่านตูนดาร์คของผมมากเกินไปและ  ::Sweat::

bigboy001

::Thinking::  น่าจะชื่อ รักใส ๆ ของนร.หนุ่มสาวนะ

Mr.Shocker

Daft Punk

ชื่อเรื่อง รักวัยใส วัยกำลังซน   ::HoHo::

ยูริจังใสๆมากกก  ดูลูกคุณหนูสุด   ::Hmmm::

ipor

zipperz

ทำไมไม่ปวดตับ
::Reader::
ชื่อเรื่อง  "ดาดฟ้าลาโสด"

ไม่ปวดตับนี่ไม่ดีเหรอ  ::Sweat::

nekki

เอาชื่อเรื่องไปเปิดในกูเกิ้ลทานสะเลทแล้ว มันแปลไทยมาแหม่ๆ
ชื่อเรื่อง:[肆肆: ย้อมส่วนแรกของเธอ]
เกริ่นนำ : ผมยาวขนยาวเลดี้ยาวสวย Breast JK ...
เพศแรกบนหลังคาเพื่อให้คุณสามารถเลียนแบบตัวเองด้วยการปรากฏตัวของเพศสัมพันธ์

ข้อใจตรงที่นางเอกบอกว่าเป็นคนแรกที่มาสารภาพแบบตรงๆ 
ผมนี้นึกถึงการ์ตูนเรื่องนึงขึ้นมาเลยที่พระเอกไปโหนบาร์สารภาพรักกับ1ในนางเอก(มั้ง)...

แนวนี้มันหวานปกติดีผมว่าคนแปลไปสายทำลายตับและซึมเข้ากระแสเลือดซะมากกว่า
เย๊ย จะถือว่าเป็นคำชมละกัน  ::Sweat::
เดี๋ยวต่อไปเดาว่าคงแปลเรื่องแนว trap เพิ่มเข้ามาในสายมืดด้วยแน่ๆ

ปล.ตอนจบตานางเอกติดสถานะ ชาร์มเคิส อยู่ด้วย...

คำนี้ท่านได้แต่ใดมา "ชาร์มเคิส" เกมหรืออะไร ผมเคยเล่นการ์ด Summonner เลยรู้จักคำนี้  ::Oops::

zzxxcc

mdemigod

ผมขออนุญาตตั้งชื่อเรื่องว่าสอนเสียวให้สาวน้อยนะครับ

HypN♥s

เรื่องนี้ให้ชื่อว่า คุณหนูร้อนรัก

มีคนกล่าวว่า คุณหนูมักจะเซ็กซ์จัด ถึงแม้ไม่เคยเจอ แต่ผมก็รู้ว่ามันมีอยู่จริง

เรื่องนี้ก็สนุกดีนะ เป็นยารักษาตับได้เป็นอย่างดี แบบนี้เอาไปให้คนเป็นโรคตับอ่านท่าจะดี  ::Ajark::

โรคตับหาย แต่เป็นโรคหัวใจ(วาย)แทน  ::Sweat::

yoshizugi