ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[弐肆] Dyed her full part คุณหนูลองรัก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 05, 2018, 12:27:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ได้เชื่อเรื่องแล้วครับ ใกล้เคียงญี่ปุ่นที่สุดด้วยจากท่าน eka1325 ชอบเพราะมันง่ายๆเรียบๆเข้ากับเนื้อเรื่องด้วย
ยังไงก็ขอบคุฅณทุกท่านที่เสนอเข้ามานะครับ ถูกใจหลายชื่อเลย วันหลังจะขอรบกวนใหม่ ขอบคุณอีกที

อ้างจาก: eka1325 เมื่อ กรกฎาคม 06, 2018, 07:58:35 ก่อนเที่ยง
งานนี้นางเอก  ใสๆเลย  คงไม่รอด  เจอหนังสดขนาดนี้ เรื่องคุณหนูลองรัก ดีไหมนะ  ขอบคุณครับ

ตอนแรกจิตตกธาตุไฟแตก กะเผาตับชาวบ้านยาวๆซัก5เรื่องรวด อยู่ๆก็มีอะไรดลใจไม่รู้
เลยจัดหวานๆใสๆ(มั้ง)ให้ซักเรื่องละกัน เผื่อจะบรรเทาอาการปวดตับได้ชั่วคราว
ก่อนที่จะพังตับกันในเรื่องต่อๆไป แต่พอมาแปลเรื่องแนวปกติ มันรู้สึกหวานเลี่ยน
มดไต่จอ คอเป็นผื่น ฝืนตัวเองพิลึก 55 แสดงว่าพลังด้านมืดชักจะเยอะกว่าแล้วสินะ

01

02

03

04

05

06

07

***ปกติผู้ชายต้องเป็นฝ่ายรอนะลูก จะใสซื่อไปไหน ยิ่งแปลยิ่งหลงรักเธอ ได้แฟนแบบยูริจังซักคนคงดีเนอะ

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

prasongruy

รักใสๆหัวใจเปิดซิง. ดีไหมครับ

เข้าท่าครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้มาปิดโหวด  ::KO::

CoolNook Thangsakul

คู่เสียว บนดาดฟ้า  555555 ธรรมดาแท้

ธรรมดานี่ ชื่อที่ตั้งมาหรือแนวเรื่องที่ผมแปลครับ ถ้าอยากไม่ธรรมดารอเรื่องต่อๆไป  ::Oops::

joulez

มันเป็นเป้าหมายของผู้ ช รู้มั้ย แต่จะฟันแค่ช่วงนั้นหรือจะฟันไปทั้งชีวิต..ก็ต้องถามเธอซักนิด ว่าทั้งชีวิตจะหั้ยเราฟันคนเดียวหรือเปล่า..?

ขออ่านก่อนเดะมาตั้งชื่อเรื่องครับ

"คู่รักลาเวนเดอร์"

มันหวานมากๆครับ โลก ส๊วย สวย

คนแปลนี่ตีมดตายไปหลายตัวเลยครับ  ::Angry::

0scar

เพื่อนมาถูกที่ถูกเวลามาก

จะเรียกเพื่อนว่าเป็นไกด์ไลน์ หรือกามเทพดี  ::Fighto::

Miss close

ไมรับรักง่ายจุงเลย อยากมีงี้บ้าง

คุณหนูใจง่ายกับนายโชคดี

นั่นสิ ไม่รู้ว่าคุณหนูใสซื่อ หรือซื่อบื้อดี แต่ที่แน่ๆไอ้หนุ่มโชคดีแน่นอน  ::Shout::

jittipat

เข้าทางผมเลยพระเอกบอก

เข้ารูด้วย อะไรจะฅโชคดีเบอรฅ์นั้น  ::Angry::

HK

นางเอกมาแบบใสๆลูกคุณหนู หวังว่าคงไม่แอบหลอกจาก ใสๆเป็น NTR นะครับ  ::HeyHey::

หึหึ เห็นชื่อคนแปลแล้วดูเหมือนท่านไม่เชื่อใจนะครับ  ::HeyHey::

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

ชื่อเรื่อง เติมเต็มคุณหนูวัยใส ทำไมชื่ออกแนวโลลิไปเลยล่ะนี่ 555

ก็เหมาะดีนะครับ ชื่อน่ารักเหมาะกับนางเอกที่อยากรู้อยากเห็นดี

tcm12599

ชั้นรอได้ค่ะ....ได้ก็แย่แล้ว มีหนังสดให้รับชมขนาดนี้  ::Yes!::

เป็นผมก็รอไม่ได้ครับ จับกดตั้งแต่รับรักแล้ว  ::Oops::

sun_day

นางเอกนี้ใสๆ บื้อๆสินะ  ::Thinking::

เอาน่า ผ่อนคลายสบายๆ ผมชอบฉากที่มันนั่งคุยเปิดใจกันนะ นานๆจะมีให้เห็น
พระเอกก็คนดีอยู่นะครับ คงรักเธอจริงๆ ทั้งใส่ถุง ทั้งเอาใจ ยินดีกับทุกคน บันไซ  ::WowWow::

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เพื่งจะได้บอกรักและเป็นแฟนกัน ก็ได้มีเหตุบังเอิญได้ดูหนังสด แถมแฟนสาว
ยังเกิดความต้องการอยากมีเพศสัมพันธ์บ้าง อะไรจะโชคดีอย่างนี้นะ ว่าแต่อึ๊บกัน
สองคู่แบบนี้จะมีเซ็กซ์หมู่กันด้วยไหมเอ่ย

ครั้งแรกนี่นา แต่ต่อไปอาจไม่แน่  ::Snap::

banjong chanthasak

ชื่ิอเรื่องเอาเป็น เลือกที่ลับ มักที่ซั่ม! 555

ต่อไปคง ซั่มไม่เลือกที่ อ่ะครับ  ::Ahh::

Clock “work” Planet

อ่านเรื่องแปป

อยากลองเลย ข้ามขั้นรัก

b522055023

ขอตั้งชื่อว่า นายตัวร้าย กับยายใสซื่อ  ::Grimace:: คุณหนูเจี๊ยมเจี้ยมมากเลย