ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuichi] Yoiko no Seikyouiku คุณแม่สอนเสียว[แปลไทย By HypN♥s] Decensor

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 05, 2018, 06:29:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Surapitch Kittavongse

เปิดมาก็จัดเลย เรื่องนี้น่าสนใจสุดๆ incest กรี๊ด

Kwankwan..

silaphong.hiranyawat

ArtKung Art

อย่างงี้ต้องบอกว่า ทางบ้านสอนมาดี คุณครูยังชอบ 555

Gunitle

พระเอกเนื้อหอมจริงๆทั้งแม่ ทั้งเพื่อน ทั้งครู555 ขอบคุณมากครับผมม

biggiggog

แสดงว่าสอนกันมาอย่างเก่งเลย
แตกในแบบไม่ต้องกลัวท้อง
เข้าใจคิดนะ ::NoNo::
ขอบคุรมากๆครับ

midnight747

เนื้อเรื่องดูได้ง่ายไปนะ พระเอกนิสัยเหมือนเด็กอายุ 10 ขวบไรแบบนั้นอ่ะที่พอแม่สอนอะไรก็เอาไปทำให้คนอื่นดูอีก
แต่โดยรวมสนุกดีครับ ภาพสวยด้วย

BlackSkuLL

เดี๋ยวๆ ไอ้้หนุ่มเอ็งจะไม่ยั้งเลยสักคนเรอะ 555+ ::Angry::

Nabisca Sathu

แม่เจ้า ยังมีปวดตับยิ่งกว่าแม่กับลูกเอากันอีกเหรอครับ โอยๆ ::Cold::

Wheel of Fortune

ถ้าจะชวนกันง่ายขนาดนี้ น่าจะมีภาคต่อ รับรองหมดทั้งโรงเรียนแน่