ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuichi] Yoiko no Seikyouiku คุณแม่สอนเสียว[แปลไทย By HypN♥s] Decensor

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 05, 2018, 06:29:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Hoshino Ryuichi] Yoiko no Seikyouiku | Yoiko's Sex Education คุณแม่สอนเสียว [Decensored]

Tag: แนวแม่-ลูก

พอดีพรุ่งนี้ผมไม่ว่าง ขอลงวันนี้เลยละกัน

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์สะสมเวลกันด้วยนะ เพราะจะมีผลตอนซ่อนข้อความ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1
2
3
4
5

6
7
8
9
10

11
12
13
14
15
16

numkrieng

tanwatdan

อิจฉาหนุ่มน้อยจริงๆ ได้กินแซนวิสละครับ ทั้งแม่และครู ขอบคุณครับ

syndromz

yopern

ถ้ามีภาคต่อสงสัยคงหมดโรงเรียนแน่เพราะมีแม่มีครูคอยสอนตลอดเวลา

kaithai

คุณแม่เก่งจัง  เปิดคอร์ด

"Training to Trainers" 

สอนลูกชายให้ไปสอนต่อ

::Beggar:: ::Beggar:: ::Beggar::

สอนให้กระล่อนไปหลอกฟันสาวนะซิ

poloxz

vodkakung

(S)Kater

แนวนี้ผมว่ามันเสี่ยงกว่าพี่น้องอีกนะ ถ้าเป็นแบบแม่เลี้ยงพอรับไหว
แต่ไอ้พระเอกนี่เข้าใจอะไรผิดไปไกลเลย หรือจะเรียกแม่สอนมาดีได้ไหม
มันชวนเพื่อนๆมาโม๊กกันง่ายๆเลยเรอะ จารย์ก็บ้าจี้ตามมันอีก ถูกรุกนิดเดียว
ถึงกับเครื่องติด ของขาดมาจากไหน แต่ไอ้หนุ่มนี่ก็รู้จุดจริงๆแม่เทรนมาดี
หน้าสุดท้ายแบบว่า...เออดี ดุ้นจบได้ทุกปัฅญหา มีอะไรค้างคาก็แค่เสียบเข้าไป
หูกระจงควรปลูกให้ห่างจากตัวบ้าน ดุ้นก็ควรเสียบให้เข้ารู จบข่าว

ใครว่าฅูนดารฅ์คของผมปวดตับ ผมว่าแนวNTRหรือแนวIncestปวดกว่าของผมเย๊อะ  ::KO::

ถ้าคิดว่าแนวนี้ปวดตับ ผมยังมีอีกหลายเรื่องนะ เก็บตับเอาไว้ให้ดีๆ
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

toffies

ipor

as72340639

akerue

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ดีจังโดนคุณแม่สอนประสบการณ์เสียวให้จนเก่งขนาดนี้ เลยได้ใช้กับเพื่อนสาวและคุณครูเลย สงสัยคุณครูจะติดใจจนตามมาถึงบ้านเลย