เมียใจดี ให้ผมมีอะไรกับเพื่อน cop

เมียใจดี ให้ผมมีอะไรกับเพื่อน cop

• 9 ตอบ
  • 6462 อ่าน
« เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2018, 11:28:05 am »

ผมเป็นคนที่โชคดีมากครับ เพราะได้เมียที่เข้าใจผมและใจดีเป็นพิเศษ ขนาดที่ว่าให้ผมเย็ดกับเพื่อนต่อหน้าเธอเลยครับ เธอบอกว่าแค่เธอเห็นผมมีความสุขก็มีความสุขด้วย มัยแบบนี้หาได้ยากนะครับ ผมขอเริ่มเรื่องเลยนะครับ ผมอายุ 40 ปีส่วนเมียอายุ 38 ปีครับ ผมเป็นคนที่เซ็กจัดมากครับ เย็ดกับเมียทุกคืน บางคืน 5 ครั้งก็มีจนเมียต้องบอกว่าแค่นี้ก่อน เพลียมาก วันนั้นเธอได้คุยกับผมว่า เธอมีเพื่อนผู้หญิงคนหนึ่งเป็นโสดมานานยังไม่เคย เพื่อนเธอคนนี้หน้าตาสวย

เมียผมอยากให้แบ่งความสุขให้กับเพื่อนบ้าง สงสารเพื่อนที่ต้องออกไปเที่ยวนอกบ้านกลางคืนทุกวันๆ เสี่ยงต่ออันตรายหลายๆอย่าง ผมบอกว่าได้สิ ของชอบเลย จากนนั้นเมียผมก็ได้นัดเพื่อนมาที่บ้านเรา วันนั้นเมียผมทำอาหารต้อนรับเพื่อนเป็นอย่างดี มีเบียร์กระตุ้นอารมณ์สองสามขวด เตรียมไว้ พอตอนเย็นเพื่อนที่เมียนัดไว้ก็มาที่บ้านเราผมเห็นรูปร่างเธอครั้งแรกถือว่าใช้ได้ทีเดียวครับ จะอ้วนก็ไม่ใช่แค่อวบๆผิวขาว เรานั่งทานข้าวคุยกันจนอิ่มหนำสำราญกันแล้ว เมียผมมองหน้าผมส่งสัญญาณให้

จากนั้นเธอก็ขอตัวเอาถ้วยไปล้าง เพื่อเปิดทางให้ผมกับเพื่อน จากนั้นผมก็ขยับเข้าไปใกล้เอามือล้วงไปที่ใต้กระโปรงของเพื่อนเมียครับ สัมผัสกับขนไหมเล็กน้อย ผมกรีดนิ้วลากขึ้นลากลงไปตามร่องเสียวของเพื่อนเมีย “ซี๊ดดด…อูยยย…อย่าค่ะพี่…น้องเสียว…”  ผมพาเพื่อนเมียไปต่อที่เตียงครับจัดการถลกกระโปรงขึ้นไปถึงหน้าท้องผมดึงกางเกงในลงมาเห็นเนินเนื้อใหญ่มากขาวอวบอยู่ตรงหน้าจนต้องเอาลิ้นเลียอย่างอดใจไม่ไหวครับผมเอามือสองข้างแหวกกลีบสองข้างให้อ้าออกกว้างเอาลิ้นเลียตามร่องรู

จนเพื่อนเมียต้องร้องครางออกมาด้วยความเสียว “ พี่ขาเอาใส่รูเถอะนะ…อย่าทรมานน้องเลยนะ…ซี๊ดดด…เสียวเหลือเกิน…” ผมจัดการเอาขาสองข้างขึ้นพาดบ่าจับท่อนเอ็นจ่อดันเข้าจนมิดแล้วกระแทกอย่างเมามัน ส่วนเมียนั่งดูการกระทำของผมกับเพื่อนเธออย่างมีความสุขครับ ผมเย็ดกับเพื่อนเมียต่อหน้าเธอจนผมถึงสวรรค์พร้อมกันกับเพื่อนเมีย  คืนนั้นเราสามคนนอนด้วยกันเมียผมกับเพื่อนผลัดเปลี่ยนกันขึ้นข้างบน จนเราขึ้นสวรรค์ด้วยกันทั้งสามคน มีความสุขมากครับ ผมอยากได้เมียแบบนี้สักสิบคนนะครับ แต่เยอะขนาดนั้นคงไม่ไหวแค่สองคนก็เพลียมากแล้วครับ

*

ออฟไลน์ elviswhat

• Legend Member
  • 2849
  • 987
Re: เมียใจดี ให้ผมมีอะไรกับเพื่อน cop
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2018, 12:04:14 pm »
มีเมียดีก็แบบนี้ละครับเข้าอกเข้าใจกัน

*

ออฟไลน์ tetete

• Senior Member
  • 963
  • 175
Re: เมียใจดี ให้ผมมีอะไรกับเพื่อน cop
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2018, 12:13:24 pm »
เมียพี่ใจดีมากครับ อ่านแล้วอยากมีเมียแบบนี้บ้างเลย

*

ออฟไลน์ werrlet

• Junior Member
  • 425
  • 222
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2018, 12:34:06 pm »
มีเมียแบบดีคงดีมาก

*

ออฟไลน์ code47

• Senior Member
  • 832
  • 226
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2018, 09:55:08 pm »
เมียโครตใจดี

*

ออฟไลน์ hanabombam

• Supreme Member
  • 5060
  • 2872
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2018, 06:21:25 am »
งงเด้ๆ ไม่เคย แต่ไงยอมง่ายจัง  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

*

ออฟไลน์ archi ongtong

• Ultimate Member
  • 4172
  • 3
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2018, 09:51:28 pm »
เมียคงชอบดูมาก

*

bump

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2018, 01:58:30 pm »
เมียโครตใจดีเมียคงชอบดูมาก

*

ออฟไลน์ devilzoa

• Legend Member
  • 2439
  • 1277
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 19, 2019, 10:32:27 pm »
แหมเป็นเรามั่งไม่ได้ 555+

*

ออฟไลน์ Sunevil3210

• Junior Member
  • 253
  • 0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2019, 11:36:02 am »
ขอบคุณครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ