ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[92M] Daga Watashi wa Ayamaranai : ชั้นไม่ขอโทษหรอกนะ (Princess Connect:Redrive)

เริ่มโดย oswald, เมษายน 06, 2021, 01:48:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

โดจินของเกม Princess Connect:Redrive ซักเรื่องก็แล้วกันนะครับ

MooOon

จะเเย่งกันทำไม เมียหลักชวนเองเเท้ๆ ต้องควบเเล้วละ

เเต่ชอบตัวละครสาวๆทั้ง2คนนะ อีกคนนี่ร้ายลุกเเละกล้าลุย

อีกนางหมาน้อยก็ดูขี้อายเเถมซึนอีก มี2เมียเเค่นี้ก็สุขใจละ 555+

--------------------------------------------------------

ในเกมที่จริงคนขี้อายจะเป็นยุย(ผมสั้น)นะ (55)
มาโคโตะ(ผมยาว)ออกแนวสาวห้าวทอมบอยครับ

นั่นสิ ผมก็ว่ามันแปลกๆอยู่ นิสัยมันเเอบดู สลับกันนี่เอง ^^

แมงโก้ส้นตีน

flukehaha

threesome  ::Glad::สาวหูจิ้งจอกหรือไรหว่าแต่ก็น่ารักดีใสๆ ::DookDig::
Manchester United Football Club
We are Red Army

Worrarat Imkaow

ขอบคุณที่แปลให้อ่านกันครับ ::Thankyou:: ไม่ค่อยมีคนแปลโดจินของเกมส์นี้เลย ลายเส้นของนักวาดคนนี้ก็สวยดีด้วย เห็นมันยังมีอีกตอนหนึ่งของยุยด้วยแอดจะแปลต่อเลยรึเปล่าครับ?(คาดหวังมากๆ ::Glad::)

------------------------------------------------------------------------

คงไว้ก่อนนะครับ รู้สึกแฟนของเรื่องนี้มีไม่กี่คน (55)

bigboy001

::Thinking::
ไม่เคยเล่นเกมแบบนี้มาก่อน
ก็เลยไม่รู้จักตัวละครสักเท่าไร
แต่ก็ดูน่ารักดีพระเอกสบายเลย
จัดหนักนางเอกสองคนเต็มๆ
น่าอิจฉาสุดๆ ::Crying::