ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Atori K] Ane Student นักเรียนทุน 1-2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 06, 2018, 03:04:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

inwyin

กองทุนเรียนฟรีหรือประกันสังคม5555 แถมได้ใบฝึกงานอีก

torae

สงสารเลย ได้ทุนแล้วต้องมาเจออะไรแบบนี้

xonly-1013

แบบนี้ก็ได้หรอ ::Dizzy:: โรงเรียนผมน่าจะทำมั้ง ::Glad::

tjnz2530

เป็นทุนเรียนฟรี ที่เหล่า นร ชาย ชอบสุดๆ แบบนี้คงมีอีกหลายทุน

ขอบคุณที่แบ่งปันน่ะ

penquinx

เพื่อทุนต้องทำขนาดนี้ ขายตัวเลยง่ายกว่ามั้ย

kurokami

นร หญิงคนอืนมันก็มีนะหรือมันจัดกันจนเบือไปละ

ไอ้ทุนไรนี้มันเยอะจัง อาจารยังไม่รอด

hawalon

เด็กแบบนี้เลวจริงนี่ขนาดแค่ในโรงเรียนนะ                           

Sxzer

ทุนแบบนี้...หาได้ที่ไหนบ้างครับ
พอดีอยากไปสมัคร รร.นั้นXD

starpor

เป็นโรงเรียนที่น่าไปเรียนจริงๆ มีแบบนี้นะ ผมจะตั้งใจเรียน  ::Fighto::

ไม่รู้อาจารย์ ดวงดี รึ ดวงซวย เดินตรวจโรงเรียนหลังเลิกเรียน จะได้บรรจุซะแล้ว

thegooddog

ชอบ ลายเส้น อ.แก มากๆเลยครับ แก วาดทีไร ตับพังทุกที เลย และคนแปลก็ได้ แปลได้ ชะถึงใจจริงๆ ขอบคุณมากครับ (แนงตับพังนี้ ของโปรด เลย)

RTC